เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญเพื่อนๆร่วมงานและกิจกรรมวันที่ 13 ตุลาคม 2555 ที่ริมทะเลสาบ เมืองทองธานี  (อ่าน 19161 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bobangna

• TSC No.707
  • ทีมงานคณะกรรมการคลับ
  • สมาชิก 300 ไมล์
  • *
  • สมาชิก ID: 531
  • คะแนน Like : 18
  • แต่งรถก็บ่น...ตังก็ตังกูรร...
    • Awards

วันงานมีชุดแต่งชุดไหนมาโชว์ครับ ผมจอง 1 ที่นั่ง
สงสัยว่าเครื่องดื่มประเภทน้ำผลไม้หมักดองต้องเตรียมไปเองใช่ไหมครับ
เกิดนานไปนิด...หัวใจยังหนุ่มกระชวยกระชุ่ม ฉกรรจ์
อยู่ได้เพียงแค่สามหมื่นวัน ท่านยมบาลจะให้ไปไหนก็ไป...
ท่านที่ได้รับรถแล้วกรุณาส่งข้อมูลสมาชิก เพื่อขอรันเลข TSC ได้ที่ http://www.thaisylphyclub.com/index.php?topic=1151.0

ออฟไลน์ ekarx7

• TSC No.181
  • สมาชิก 30 ไมล์
  • สมาชิก ID: 1151
  • คะแนน Like : 1
    • Awards
“ผู้ไม่มีแผลเป็น คือผู้ไม่มีประสบการณ์”
                                        (นิ้วกลม)

ออฟไลน์ Baipoo

• สมาชิก 50 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 930
  • คะแนน Like : 11
    • Awards

วันงานมีชุดแต่งชุดไหนมาโชว์ครับ ผมจอง 1 ที่นั่ง
สงสัยว่าเครื่องดื่มประเภทน้ำผลไม้หมักดองต้องเตรียมไปเองใช่ไหมครับ
ที่จะเอามาโชว์ของซิลฟีมีจากของศูนย์นิสสันและชุดแต่งจากสำนักแต่งใบพลู..และก็จะมีเพื่อน ๆ จากชมรมคนรักนิสสัน TIIDA TEANA MARCH ALMARA มาร่วมโชว์ด้วย  และจะมีนิตยสารมาร่วมถ่ายทำด้วย
จองที่นั่งรบกวนขอชื่อด้วยครับ และเบอร์โทรถ้าไม่สะดวกโทรมาแจ้งก็ได้ครับตามเบอร์ 089-442-4896,089-412-8347 พี่ชื่นเองครับ ขอบคุณครับที่ไปร่วมงาน

• Awards

:emo_094: :emo_094:
ถ้าว่างก็ขอเชิญร่วมงานด้วยกันครับ ขอบคุณครับ

• Awards

อีก 2 วันก็ถึงวันงานแล้วครับ เชิญเพื่อนๆลงชื่อเข้ารวมงานกันเลยครับ.............

ออฟไลน์ Bobangna

• TSC No.707
  • สมาชิก 300 ไมล์
  • *
  • สมาชิก ID: 531
  • คะแนน Like : 18
  • แต่งรถก็บ่น...ตังก็ตังกูรร...
    • Awards

อีก 2 วันก็ถึงวันงานแล้วครับ เชิญเพื่อนๆลงชื่อเข้ารวมงานกันเลยครับ.............
มีซิลฟี่ติดไฟ Daylight แล้วมาโชว์ตัวเป็นๆไหมครับคุณชื่น อยากเห็นจัง  :emo_039:
เกิดนานไปนิด...หัวใจยังหนุ่มกระชวยกระชุ่ม ฉกรรจ์
อยู่ได้เพียงแค่สามหมื่นวัน ท่านยมบาลจะให้ไปไหนก็ไป...
ท่านที่ได้รับรถแล้วกรุณาส่งข้อมูลสมาชิก เพื่อขอรันเลข TSC ได้ที่ http://www.thaisylphyclub.com/index.php?topic=1151.0

• Awards

มีซิลฟี่ติดไฟ Daylight แล้วมาโชว์ตัวเป็นๆไหมครับคุณชื่น อยากเห็นจัง  :emo_039:
ที่ติดไฟ Daylight  พร้อมชุดแต่ง มีมาโชว์ตัวจริงให้เพื่อนๆชมกันด้วยนะครับ.
ผมลงชื่อไว้ให้แล้วนะครับ.

• Awards

คุณไลล่า และ คุณไรเนอร์ ผมลงชื่อไปร่วมงานไว้ให้แล้วนะครับ 2 ท่าน ตามที่คุณไลล่าโทรเข้ามาแจ้ง
พรุ่งนี้เจอกันครับ.

• Awards

เพื่อนๆที่เดินทางไปร่วมงานให้ไปถึงประมาณสักเวลา 16.00น. เพราะทางเราจะจัดรถเป็นกลุ่มๆ ก่อนที่ทางนิตยสารเข้ามาถ่ายรูป เพื่อให้ดูเป็นระเบียบ และต่อจากนั้นทางนิตยสารก็ถ่ายภาพรวมกลุ่มเพื่อนๆที่เข้ามาร่วมกิจกรรมเพื่อเอาไปลงนิตยสาร (จะมีทางนิตยสารจากเทคนิคแต่งรถ และ นิตยสาร BKK Car เข้าร่วมถ่ายทำ) เพื่อนๆท่านใดว่างก็โทร.มาลงชื่อเข้าร่วมงานเพิ่มเติมได้นะครับ 089-442-4896 ผมชื่นเองครับรับรองว่างานนี้ไม่ผิดหวังกันแน่นอนกับ เพื่อนๆท่านใดที่ไม่สะดวกมาร่วมงาน ผมจะเก็บภาพบรรยากาศในงานมาให้เพื่อนๆได้ชมกันนะครับ.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ต.ค. 2012, 19:39:23 โดย Baipoo »

• Awards

พรุ่งนี้เจอกันในงานครับเพื่อนๆ.... รวมเพื่อนๆแต่ละคลับ...เข้าร่วมงานทั้งหมดเกือบ 100 ท่าน ( งานนี้ เพื่อนๆจาก sylphy ไปร่วมงานน้อยสุดประมาณ 8 ท่าน ) เพื่อนๆท่านใดจะไปร่วมงานเพิ่มเชิญลงชื่อได้เลยครับ.

ออฟไลน์ Sylphy Sticker

• TSC No.099
  • สมาชิก 100 ไมล์
  • *
  • สมาชิก ID: 1346
  • คะแนน Like : 5
    • Awards
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: หนึ่ง
  • รถ: 1.6 V CVT
  • สีรถ: สีดำ Black Star

ผมไปแน่นอนครับคุณชื่นพรุ่งนี้เจอกันบ่าย3โมงที่คลับนะครับ ขอบคุณครับ

• Awards

ผมไปแน่นอนครับคุณชื่นพรุ่งนี้เจอกันบ่าย3โมงที่คลับนะครับ ขอบคุณครับ
ok ครับคุณหนึ่ง ...........มีเพื่อนๆจากพัทยามาร่วมงานด้วยครับ แล้วไว้เจอกันครับ.

ออฟไลน์ yumi.gagarin

• TSC No.052
  • สมาชิก 20 ไมล์
  • สมาชิก ID: 1614
    • Awards

อยากไปร่วมงานด้วยคร่า จะทันไม๊เอ่ยยย

ตอนแรกนึกว่าจะไม่ว่าง

• Awards

อยากไปร่วมงานด้วยคร่า จะทันไม๊เอ่ยยย

ตอนแรกนึกว่าจะไม่ว่าง
สุดท้ายคุณยุ้ยมาทันสัมภาษณ์ลง DVD พอดี  งานนี้เพื่อนๆจาก sylphy มาร่วมกิจกรรมมากกว่าเกินที่คิดเอาไว้จริงๆ ดีใจครับที่เราได้มีเพื่อนๆ และมิตรภาพใหม่ๆ...เกินขึ้นในงานครั้งนี้ ในงานดูแล้วอบอุ่นจากเพื่อนๆแต่ละคลับที่เข้ามาร่วมงานครั้งนี้จริงๆครับ

***เอาภาพบรรยากาศสมาชิกของแต่ละคลับโดยรวมในงานที่จัดขึ้นครั้งนี้มาให้เพื่อนๆได้ชมกันครับ

เริ่มลงทะเบียนเข้าร่วมงานครับ

สัมภาษณ์ คุณยุ้ยลง DVD และลงนิตยสาร จากสมาชิก sylphy-club.

สัมภาษณ์ยังไม่เสร็จ มืดพอดี.....ต้องเปลี่ยนไปถ่ายทำกันต่อที่มีแสงไฟสว่าง

สัมภาษณ์สมาชิกเทียน่า.........คุณเซนบอกว่านานๆจะได้สัมภาษณ์ทีมีอายเหมือนกัน........

สัมภาษณ์เพื่อนๆ สมาชิกจาก Almera-club.

นั่งกันตามสบายเลย........

เพื่อนจาก march-club.

เพื่อนๆจากทิด้า-club.

เพื่อนๆในแต่ละคลับนั่งร่วมรับประทานอาหารพูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน

...นิตยสารวางแผงเดือนไหนจะแจ้งให้เพื่อนๆทราบนะครับ เพื่อนๆจะได้เก็บเอาไว้เป็นที่ระลึก.......ว่าครั้งหนึ่งเราได้รวมตัวกับกลุ่มคนรักนิสสัน และสมาชิกแต่ละกลับ.

ขอขอบคุณเพื่อนๆทุกท่านที่เข้ามาร่วมงานด้วยใจในครั้งนี้.....งานหน้ามีจิกกรรมดีแบบนี้จะเชิญชวนเพื่อนๆมาร่วมงานกันอีกครับ.......... ขอให้เพื่อนๆแต่ละคลับเดินทางโชคดีครับ.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ต.ค. 2012, 14:22:25 โดย Baipoo »

ออฟไลน์ yumi.gagarin

• TSC No.052
  • สมาชิก 20 ไมล์
  • สมาชิก ID: 1614
    • Awards