เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพ สดๆร้อนๆ มินิมิตติ้ง วันที่ 2 มีนาคม 2556 โซนโคราชน่ะค่ะ  (อ่าน 17158 ครั้ง)

ออฟไลน์ Khaopun

• TSC No.499
  • สมาชิก 200 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 3353
  • คะแนน Like : 16
    • Awards
  • จังหวัด: นครราชสีมา
  • ชื่อเล่น: ข้าวปั้น
  • รถ: 1.6 V CVT
  • สีรถ: สีขาว White Pearl

ขอบคุณพี่เก่งมากที่ชมข้าวปั้นน่ะค่ะ O:-)ชมจนตัวจะลอยไปแระ555555+ ??? :-[แต่จริงๆข้าวปั้นก็เป็นสาวธรรมดาคนนึงเองค่ะ O:-) O:-) ถ้านัดมิตติ้มคราวหน้า ที่พี่เก่งแนะนำว่า ก่อนสงกรานต์ สามารถเป็นช้วงต้นเดือนเมษาคงดีมาก ฮีฮีๆ :)เพราะช่วงเดือนมีนานี้ ข้าวปั้นมีโปรแกรมเดินทางตล๊อด ตลอดๆถึงสิ้นเดือนมีนาคมเลยค่ะพี่เก่ง กลัวนัดแล้วจะไปไม่ได้ :'( แต่ถ้าเป็นช่วงต้นเดือนเมษาคิดว่าว่างแน่นอนค่ะ และอีกเรื่องส่วนเรื่อง TSC NO.ข้าวปั้นส่งเรื่องไปเมื่อคืนแล้ว รอทางเวปตอบกลับว่าจะได้เป็นสมาชิก nissan sylphy club หมายเลขอะไรอ่ะค่ะ ;) ;)
ขับ Nissan sylphy 1.6 V สีขาว กับชุดแต่ง Access ค่ะ

ออฟไลน์ pangpang

• สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 2642
  • คะแนน Like : 4
  • รถสวยๆ นั้นมีละ แต่แฟนสวยๆ นั้นไม่มี
    • Awards
  • จังหวัด: ซานฟรานศรีสะกษ+กรุงเทพและปริมณฑล
  • ชื่อเล่น: Pang

คร๊าบ   ....น้องข้าวปั้นคนสวย  :-\ :'( :'( :'(
รถสวยๆ น่ะมีละ แต่แฟนสวยๆ ยังมะมี

• Awards

คร๊าบ   ....น้องข้าวปั้นคนสวย  :-\ :'( :'( :'(
เขิลอ่า O:-)ชมเค้าออกสื่อขนาดนี้ >:D
ขับ Nissan sylphy 1.6 V สีขาว กับชุดแต่ง Access ค่ะ

ออฟไลน์ puredrive™

• TSC No.000
  • Administrator
  • สมาชิก 1000 ไมล์
  • *
  • สมาชิก ID: 2
  • คะแนน Like : 45
  • We Love Sylphy
    • Nissan Sylphy
    • Awards
  • จังหวัด: กรุงเทพ-นครนายก
  • ชื่อเล่น: เพียว
  • รถ: -
  • สีรถ: -

ขอบคุณพี่เก่งมากที่ชมข้าวปั้นน่ะค่ะ O:-)ชมจนตัวจะลอยไปแระ555555+ ??? :-[แต่จริงๆข้าวปั้นก็เป็นสาวธรรมดาคนนึงเองค่ะ O:-) O:-) ถ้านัดมิตติ้มคราวหน้า ที่พี่เก่งแนะนำว่า ก่อนสงกรานต์ สามารถเป็นช้วงต้นเดือนเมษาคงดีมาก ฮีฮีๆ :)เพราะช่วงเดือนมีนานี้ ข้าวปั้นมีโปรแกรมเดินทางตล๊อด ตลอดๆถึงสิ้นเดือนมีนาคมเลยค่ะพี่เก่ง กลัวนัดแล้วจะไปไม่ได้ :'( แต่ถ้าเป็นช่วงต้นเดือนเมษาคิดว่าว่างแน่นอนค่ะ และอีกเรื่องส่วนเรื่อง TSC NO.ข้าวปั้นส่งเรื่องไปเมื่อคืนแล้ว รอทางเวปตอบกลับว่าจะได้เป็นสมาชิก nissan sylphy club หมายเลขอะไรอ่ะค่ะ ;) ;)

พอดีเมื่อวานผมท้องเสียทั้งวัน ตกเย็นก็เป็นไข้อีก ติดอยู่นครนายกขับรถกลับไม่ไหว อัดยาไปเต็มที่ตอนนี้ดีขึ้นเยอะแล้วครับ ขับรถกลับมากรุงเทพถึงที่พักปลอดภัย แล้วก็มาออนทำหน้าที่ให้ต่อทันที เรื่องเลข TSC รอแป๊บนะครับ กำลังทยอยดำเนินการให้

:emo_102:

• Awards

ขอให้หายไวๆน่ะ ;) ;) :emo_053: ไม่รีบค่ะสำหรับเลข TSC NO. แต่ขอเลขสวยค่ะ ฮีฮีๆ :'( :emo_022: :emo_022:

ออฟไลน์ kungkung18

• สมาชิก 300 ไมล์
  • สมาชิก ID: 2544
  • คะแนน Like : 13
    • Awards
  • ชื่อเล่น: กุ้ง
  • สีรถ: สีเทา Deep Iris Gray

ขอแสดงความชื่นชมทั้งสามท่านนะครับ  :emo_102:ถือว่าเป็นการเริ่มต้นที่ดีในการเชื่อมความสัมพันธไมตรีในหมู่คณะ เพราะเจ้าซิลฟี่แท้ๆ ที่ทำให้ทั้งสามท่านมาเจอกัน  :emo_102: