เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพบรรยากาศจัดกิจกรรมประจำปี 2556 ชมรมคนรักนิสสัน มีเพื่อนๆหลายคาร์คลับมาร่วม  (อ่าน 16822 ครั้ง)

ออฟไลน์ Baipoo

• สมาชิก 50 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 930
  • คะแนน Like : 11
    • Awards
 Share 

เอาภาพบรรยากาศจัดกิจกรรมถวายเทียนพรรษาประจำปี 56  เมื่อวันที่ 14  กรกฏาคม 2556  ของกลุ่มชมรมคนรักนิสัน และมีเพื่อนๆจากTeana-club , Tiida-club , March-club , Almera-club , sylphy-club, pulsar-club. เข้ามาร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ ในงานมีเพื่อนๆเข้ามาร่วมกิจกรรมกันมากกว่าปีก่อนๆ ....
.....อบอุ่นมากๆที่มีเพื่อนๆเข้ามาร่วมกิจกรรมกันมาก.........อิ่มใจมากๆ ......และก็อิ่มบุญไปด้วยกัน.........

.............ขอขอบคุณเพื่อนๆทุกๆท่านที่มาด้วยใจร่วมทำกิจกรรมในครั้งนี้...........ปีต่อไปเจอกันอีกครับ.

เพื่อนๆร่วมกันถวายเทียนพรรษาประจำปี 2556

เอาภาพบรรยากาศตอนรวมตัวช่วงเช้ามาให้เพื่อนๆได้ชมกันครับ..........

สัมภาษณ์เพื่อนๆที่เข้ามาร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ ถ่ายทำเป็นรูปแบบ DVD จาก BKK car จัดวางแผงตามร้านนิตยสารทั่วประเทศเร็วๆนี้

เริ่มออกเดินทาง...

ถึงร้านอาหาร............ครัวริมน้ำ มีเพื่อนๆหลายท่านบอกว่าชอบบรรยากาศริมน้ำมากๆ ดูธรรมชาติดี

********     ชมภาพบางส่วนกันก่อนครับ      ****** 
****** มีภาพบรรยากาศอีกมาก.............รอชมกันต่อพรุ่งนี้ครับ.........*********

• Awards

ชมภาพบรรยากาศกันต่อครับ................

ชมภาพบรรยากาศกันต่อครับ................

บรรยากาศตอนรวมตัวช่วงเช้า.....เวลา 10.00น มีเพื่อนๆแต่ละคาร์คลับถยอยเข้ามาที่จุดนัดพบ

ค่ายนิยสารจาก BKK Car สัมภาษณ์เพื่อนๆแต่ละ คาร์คลับ ที่เข้ามาร่วมทำกิจกรรมในครั้งนี้ ลง DVD.

เริ่มออกเดินทางไปทานอาหารที่ร้านครัวริมน้ำและร่วมถวายเทียนพรรษาที่วัดเชิงเลน อ.สามพราน

Nissan Pulsar น้องใหม่นำทางอยู่หัวขบวน เปิดท้ายด้วยรุ่นพี่ Nissan Tiida

หัวขบวนออกมารออยู่หน้าถนน.....รอท้ายขนวนยังออกไม่หมด.........

เจ้าหน้าที่แจ้งว่าขบวนออกมาครบแล้วก็เริ่มออกเดินทางกันเลย..........................

ถึงร้านอาหารครัวริมน้ำ....ก็หิวกันพอดี.......พวกเรามากันเยอะ ดูที่จอดรถของที่ร้านดูแคบไปทันตา....

ที่ไม่พอจอด...... มีเหลือแต่ทางเดินเข้าไปริมน้ำของร้านอาหาร เพื่อนๆรถเล็กแบบ  march ลุยเข้าจอดได้แบบสบายๆ ........รถเล็กก็สะดวกสบายแบบนี้นี่่เอง

เพื่อนๆร่วมทานอาหาร...........พูดคุยพบประสังสรรค์........

ขอขอบคุณเพื่อนๆทุกท่านที่มาร่วมกิจกรรมในครั้งนี้........ปีหน้าพบกันใหม่.............เดินทางโชคดีครับ.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ก.ค. 2013, 16:56:07 โดย Baipoo »

ออฟไลน์ Indyl3oy

• TSC No.342
  • สมาชิก 100 ไมล์
  • สมาชิก ID: 2111
  • คะแนน Like : 8
    • Awards
  • จังหวัด: กรุงเทพฯ
  • ชื่อเล่น: โอ๊ต
  • รถ: 1.6 V CVT
  • สีรถ: สีขาว White Pearl
รู้จักคำว่าให้ ก่อนที่จะรู้จักคำว่ารับ

ออฟไลน์ Sylphy Sticker

• TSC No.099
  • ทีมงานคณะกรรมการคลับ
  • *
  • สมาชิก ID: 1346
  • คะแนน Like : 5
    • Awards
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: หนึ่ง
  • สีรถ: สีดำ Black Star

รู้สึกอบอุ่น เป็นกันเอง แฮปปี้มากๆ ครับ  :emo_103:

ออฟไลน์ นายบอล

• สมาชิก ID: 4080
  • คะแนน Like : 3
    • Awards
  • จังหวัด: bangkok
  • ชื่อเล่น: ball
  • รถ: 1.8 V CVT

บรรยากาศดีมากๆเลยคับ ถึงยังไม่ได้คุยกันเท่าไร แต่ก้อรู้สึกกันเองมากๆคับ ขอบคุนพี่ชื่นด้วยนะคับสำหรับกิจกรรมดีๆคับผม

ออฟไลน์ puredrive™

• TSC No.000
  • Administrator
  • สมาชิก 1000 ไมล์
  • *
  • สมาชิก ID: 2
  • คะแนน Like : 45
  • We Love Sylphy
    • Nissan Sylphy
    • Awards
  • จังหวัด: กรุงเทพ-นครนายก
  • ชื่อเล่น: เพียว
  • รถ: -
  • สีรถ: -

น่าเสียดายจริงๆ ช่วงนี้ผมติดภาระกิจต้องกลับไป ตจว.บ่อยๆ เลยไม่ได้ไปร่วมกิจกรรมกับคุณชื่นเลย

ดูแล้วอบอุ่นดีครับ ร่วมอนุโมทนาบุญด้วยนะครับ  :emo_103:

ออฟไลน์ ืnate

• TSC No.514
  • สมาชิก 20 ไมล์
  • สมาชิก ID: 3607
  • คะแนน Like : 1
    • Awards
  • จังหวัด: Bangkok
  • ชื่อเล่น: nate
  • รถ: 1.8 V Navi CVT

อิ่มมากเลยครับ ขอบคุณพี่ชื่น ครับ

ออฟไลน์ Sylphy Sticker

• TSC No.099
  • ทีมงานคณะกรรมการคลับ
  • *
  • สมาชิก ID: 1346
  • คะแนน Like : 5
    • Awards
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: หนึ่ง
  • สีรถ: สีดำ Black Star

หนังสือที่ถ่ายทำไป จะเริ่มวางขายเมื่อไหร่ครับพี่ชื่น   ;)

• Awards

หนังสือที่ถ่ายทำไป จะเริ่มวางขายเมื่อไหร่ครับพี่ชื่น   ;)
-  ค่ายของนิตยสารเทคนิคแต่งรถ วางแผงทั่วประเทศ ตั้งแต่ วันที่ 16 สิงหาคม 56 เป็นต้นไป
             -   ค่ายของนิตยสาร BKK Car  พร้อมถ่ายทำเป็นรูปแบบ DVD วางแผงทั่วประเทศ ตั้งแต่ วันที่ 30 สิงหาคม 56 เป็นต้นไป  เพื่อนๆหาดูได้จากห้าง / ร้าน นิตยสารทั่วไป เช่น seven  , B2S , ร้านนายอินทร์ , Book Smile , Lotusexpress , ซีเอ็สบุ๊ค

ออฟไลน์ Vit@pos

• TSC No.325
  • สมาชิก 30 ไมล์
  • สมาชิก ID: 2993
  • คะแนน Like : 3
  • คู่ควร-เพื่อความสุนทรีย์ของการใช้ชีวิต
    • Awards
  • จังหวัด: Bangkok
  • รถ: 1.8 V CVT

16 ก.ค.56
ขอขอบคุณสำหรับประสบการณ์ชีวิตใหม่ๆ
ได้เพื่อนเพิ่ม ได้อื่มบุญ
อนุโมทนาบุญแด่ทุกท่านในคลับนี้ถ้วนหน้ากันด้วย
ขอบคุณความใจกว้างของพี่ชื่น เจ้าสำนักใบพลูเป็นอย่างยิ่ง
ประดุจญาติสนิท จะไม่ขอลืมตลอดไป
สวัสดี

ออฟไลน์ BoyZA@TomoDachiclub

• TSC No.623
  • สมาชิก ID: 4560
  • คะแนน Like : 4
  • Drink Drank Drunk
    • Awards
  • จังหวัด: Nonthaburi
  • ชื่อเล่น: Boy
  • รถ: 1.8 V Navi CVT
  • สีรถ: สีเทา Deep Iris Gray

เสียได้ไม่ได้ไปติภาระกจพอดีเลย :-\

ออฟไลน์ Indyl3oy

• TSC No.342
  • สมาชิก ID: 2111
  • คะแนน Like : 8
    • Awards
  • จังหวัด: กรุงเทพฯ
  • ชื่อเล่น: โอ๊ต

คนนี้เลยครับ พระเอกของงาน :))

รู้จักคำว่าให้ ก่อนที่จะรู้จักคำว่ารับ