เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: แอร์พังไม่เย็น คอยล์เย็น หาร้านซ่อมมืออาชีพ แถวชลบุรีค่ะ  (อ่าน 830 ครั้ง)

ออฟไลน์ Dawcandy

• TSC No.508
  • สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 3637
  • คะแนน Like : 1
    • Awards
  • จังหวัด: อุบลราชธานี,ชลบุรี,จันทบุรี
  • ชื่อเล่น: candy
  • รถ: -
  • สีรถ: -
 Share 

รถหมดประกันศูนย์แล้ว ที่ผ่านมาซ่อมเกี่ยวกับแอร์มาตลอด ตู้รั่ว เปลี่ยนตู้ คอมแอร์ พัดลมแอร์ สารพัดเรื่องแอร์มา 3 รอบ หนักๆ ทั้งนั้น ตอนนี้แอร์ไม่เย็นศูนย์บอกเป็นที่คอยล์แอร์ และอื่นๆ ประเมินราคาหลักหมื่น ไม่ไหว ใครมีร้านดีๆ มืออาชีพด้านนี้ รบกวนแนะนำด่วนด้วยค่ะ ขอในเขตชลบุรีนะคะ หรือถ้าไม่มีก็ที่ไหนดีช่วยแนะนำมาก็ได้ค่ะ เดือดร้อนจริงๆ

ออฟไลน์ tikee

• สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • สมาชิก ID: 10581
  • คะแนน Like : 1
    • Awards
  • จังหวัด: ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: tikee
  • รถ: 1.6 V CVT
  • สีรถ: สีดำ Black Star

พิพัฒน์แอร์ ศรีราชา แถวค่ายลูกเสือ บริการดีมากๆครับ