เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: พอดีที่บ้านขับรถไปโดนสีกระเซ็นใส่. ใช้อะไรดีครับถึงจะออกหายดีครับผม  (อ่าน 741 ครั้ง)

ออฟไลน์ Reen

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 11386
  • คะแนน Like : 0
    • Awards
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: รีน
  • รถ: 1.8 V Navi CVT
  • สีรถ: สีดำ Black Star
 Share 

คือว่ารถผมไปจอดอยู่หน้าเซเว่นแต่ที่นี้มีคนเค้ามาทำหลังคาไว้ผมก้อเห็นคันอื่นจอดผมก้อเลยจอกตามเท่านั้นล่ะครับดป็นจุดๆเต็ใหน้ารถเลย

อยากจะบอกว่ารถผมสีดำแต่สะเก๋ดสีสีขาว

ออฟไลน์ MyCyber

• สมาชิก 20 ไมล์
  • สมาชิก ID: 146
  • คะแนน Like : 1
    • Awards
  • จังหวัด: กรุงเทพฯ
  • ชื่อเล่น: Meng
  • รถ: -
  • สีรถ: -

เป็นเรื่องที่ปวดหัวเลย เวลาโดนยางมะตอย สี สารเคมีทั้งหลาย
ผมว่าคงต้องลองไปถามที่ร้าน ขัดเคลือบดูครับ ว่าสีที่โดนมากน้อยแค่ไหน พอขัดออกมั้ย
ลองเช็คดูวิธีการ ดูผลงานที่เข้าทำก่อนก็ดี ผมเจอบ่อยๆ เวลาไปร้านขัดบางทีก็มีแผลจากเครื่องขัดเป็นของฝากกลับมานะครับ ลองดู