เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: จะจอง ซิลฟี่ อยากได้ศูนย์บริการดีมีความรับผิดชอบ ทั้งก่อนและหลังขายค่ะ  (อ่าน 7167 ครั้ง)

ออฟไลน์ moomoo3

• สมาชิก 30 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 756
  • คะแนน Like : 2
    • Awards
 Share 

มือใหม่ อยากได้ศูนย์ที่ ช่างเก่งๆมีความรับผิดชอบไม่มั่ว  รบกวนพี่ๆสมาชิกช่วยแนะนำด้วยค่ะ ::) :-*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ก.ย. 2012, 22:23:13 โดย moomoo3 »

ออฟไลน์ Neohappy

• TSC No.168
  • ทีมงานคณะกรรมการคลับ
  • สมาชิก 200 ไมล์
  • *
  • สมาชิก ID: 1112
  • คะแนน Like : 7
    • Awards
  • จังหวัด: bkk
  • ชื่อเล่น: เล็ก
  • รถ: 1.8 V CVT
  • สีรถ: สีขาว White Pearl

ถ้าเป็นผม คงต้องเป็น 0 ใหญ่ แต่ก็ไม่มีอะไรยืนยันได้เลย ลองดูแถวบ้านก่อนดีกว่าคับ

ออฟไลน์ wit

• TSC No.069
  • สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 5
  • คะแนน Like : 3
    • Awards

ผมเลือกปทุมวันอ่ะ ใกล้ออฟฟิศน่ะ

ออฟไลน์ มู๋กระป๋อง กะ ปลาทองแก้มป่อง

• TSC No.055
  • ทีมงานคณะกรรมการคลับ
  • สมาชิก 300 ไมล์
  • *
  • สมาชิก ID: 1015
  • คะแนน Like : 41
  • น้องปลาทู / / Pichy
    • Good Shape and Good Body
    • Awards
  • จังหวัด: กรุงเทพฯ
  • ชื่อเล่น: มู๋ป๋อง - แจง
  • รถ: 1.6 V CVT
  • สีรถ: สีเทา Deep Iris Gray

ลองดู ใกล้ ๆ บ้านหลาย ๆ แห่งก่อนค่ะ ค่อยตัดสินใจ บ้านอยู่แถวไหนค่ะ

>>P I C H Y // ปลาทู >> ของ มู๋กระป๋อง กะ ปลาทองแก้มป่อง<<<

ออฟไลน์ sms891

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 444
    • Awards

ปทุมวัน วิภา บางจาก ลาดพร้าวครับ เชิญได้เลย ศูนย์ใหญ่ บริการหลังการขาย เยี่ยม

อังกร  หวังสวาสดิ์

ออฟไลน์ puredrive™

• TSC No.000
  • Administrator
  • สมาชิก 1000 ไมล์
  • *
  • สมาชิก ID: 2
  • คะแนน Like : 45
  • We Love Sylphy
    • Nissan Sylphy
    • Awards
  • จังหวัด: กรุงเทพ-นครนายก
  • ชื่อเล่น: เพียว
  • รถ: -
  • สีรถ: -

ปทุมวัน วิภา บางจาก ลาดพร้าวครับ เชิญได้เลย ศูนย์ใหญ่ บริการหลังการขาย เยี่ยม

อังกร  หวังสวาสดิ์

ผมออกรถจากที่อื่น แต่เคยเข้าไปใช้บริการเครมที่บางจากมา บริการดีครับ มีการโทรติดตามงานหลังการซ่อมด้วย เพราะมีการรับประกันหลังซ่อมเสร็จ  :emo_102:

ออฟไลน์ moomoo3

• สมาชิก 30 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 756
    • Awards

ขอบคุณทุกความเห็นค่ะ พอดีบ้านอยู่แถวรังสิตค่ะไม่ทราบว่ามีศูนย์ดีดีและบริการหลังการขายเยี่ยมๆบ้างหรือเปล่าค่ะ           ( กลัวเจอศูนย์ไม่ดีแล้วมาเสียความรู้สึกทีหลังอ๊ค่ะ ;)

ออฟไลน์ Aj_nissan

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 1362
  • คะแนน Like : 0
    • Awards

กวงไถ่ครับ อยู่ ธัญบุรี คลอง7
อัครพล
08-3983-3984

ยินดีบริการครับ (ให้ไปคุยถึงที่ทำงานหรือบ้านได้ครับ)
บ้านอยู่คลอง3 ครับ

ออฟไลน์ downy

• TSC No.217
  • สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • สมาชิก ID: 1291
  • คะแนน Like : 1
    • Awards

บ้านเราอยู่แถวรามอินทรา  เจอเซลส์พูดจาเรียบร้อยไม่คล่อก  น่าเชื่อถือ  แต่ไฉนถ้าไม่โทรไปหา  ไม่ได้ยินเสียงน้องเลย  ยื่นไฟแนนซ์ไปเมื่อวันพุธที่แล้ว  วันจันทร์ลองถามจนท. นิสสันลีสซิ่งดู  เธอบอกว่าเรื่องส่งไปที่ศูนย์แล้ว  แต่ต้องรอให้เซลส์ติดต่อมาเอง  วันอังคารอยากรู้เลยโทร.ไปถามสนง.ญ  จนทบอกว่าอนุมัติแล้ว  ให้รอเซลส์ติดต่อมา  จนป่านนี้ยังไม่ได้รับโทรศัพท์จากน้องเซลส์เลย  จะปันใจไปหาเซลส์อื่นดีมั้ยนี่

ออฟไลน์ ImPGirlL

• TSC No.095
  • สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 1035
    • Awards
  • จังหวัด: NonThaBuRi
  • สีรถ: สีแดง Radiant Red

บ้านเราอยู่แถวรามอินทรา  เจอเซลส์พูดจาเรียบร้อยไม่คล่อก  น่าเชื่อถือ  แต่ไฉนถ้าไม่โทรไปหา  ไม่ได้ยินเสียงน้องเลย  ยื่นไฟแนนซ์ไปเมื่อวันพุธที่แล้ว  วันจันทร์ลองถามจนท. นิสสันลีสซิ่งดู  เธอบอกว่าเรื่องส่งไปที่ศูนย์แล้ว  แต่ต้องรอให้เซลส์ติดต่อมาเอง  วันอังคารอยากรู้เลยโทร.ไปถามสนง.ญ  จนทบอกว่าอนุมัติแล้ว  ให้รอเซลส์ติดต่อมา  จนป่านนี้ยังไม่ได้รับโทรศัพท์จากน้องเซลส์เลย  จะปันใจไปหาเซลส์อื่นดีมั้ยนี่

จองที่ศูนย์แถวรามอินทราเหมือนกันค่ะ แต่ sale ผู้ชาย ถ้าไม่โทรตาม จะไม่ได้ยินเสียง sale เลยเช่นกัน ลิซซิ่งของธนชาติก็เหมือนกัน จนป่านนี้ยังไม่โทรมาบอกว่าผ่านหรือไม่ผ่าน อยากจะเปลี่ยนทั้ง sale ทั้งลิซซิ่ง เพลียค่ะ :emo_104:

ออฟไลน์ downy

• TSC No.217
  • **
  • สมาชิก ID: 1291
    • Awards

[จองที่ศูนย์แถวรามอินทราเหมือนกันค่ะ แต่ sale ผู้ชาย ถ้าไม่โทรตาม จะไม่ได้ยินเสียง sale เลยเช่นกัน ลิซซิ่งของธนชาติก็เหมือนกัน จนป่านนี้ยังไม่โทรมาบอกว่าผ่านหรือไม่ผ่าน อยากจะเปลี่ยนทั้ง sale ทั้งลิซซิ่ง เพลียค่ะ :emo_104:
[/quote]

เซลส์ชื่ออะไรคะ  ช่วย pm มาบอกหน่อยได้มั้ยคะ  อยากรู้จังว่าคนเดียวกันหรือเปล่า
ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ SKYFALL@NISSAN

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 2052
    • Awards

สวัสดีครับ แนะนำตัวนะครับ ชือป๊อปอยู่นิสสัน กรุงไทย รามอินทรา 20 ยินดีให้คำปรึกษา 0860433380

ออฟไลน์ Morningglory Clay

• TSC No.250
  • **
  • สมาชิก ID: 2505
  • คะแนน Like : 3
    • Awards
  • จังหวัด: กรุงเทพฯ , สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: ผักบุ้ง
  • สีรถ: สีเทา Deep Iris Gray

ผักบุ้ง แนะนำ บีเคเค ตรงแบริ่งค่ะ  :D
Sale บริการดีมากๆ รับรถได้เร็วตรงตามกำหนด  แถมมี ค่าแรงฟรี ทุกระยะ 5,000 km จนถึง 100,000 km
มีส่วนลดให้อีก  ;D อันนี้ชอบมาก
  ;) เคยใช้ค่าย พี่ Hon จ่ายเต็มอย่างเดียว

ออฟไลน์ tazz.armystory

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 2601
  • คะแนน Like : 0
    • Awards

นิสสัน มหานคร พหลโยธิน  กม.25ครับ  เปนกันเองครับ  :D
 เซลใหม่ เบอะบ๊ะๆตามประสาครับ แต่ไม่ขาดตกบกพร่องแน่ นอนบริการหลังการขายทุกครั้งครับ
 0825298505 บาสคร้าบ บ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ธ.ค. 2012, 16:12:50 โดย tazz.armystory »