เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: Admin : ร่วมสั่งเสื้อ Sylphy Club ของกลุ่มค่ะ Line, FB, Web  (อ่าน 45824 ครั้ง)

ออฟไลน์ มู๋กระป๋อง กะ ปลาทองแก้มป่อง

• TSC No.055
  • ทีมงานคณะกรรมการคลับ
  • สมาชิก 300 ไมล์
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 1015
  • คะแนน Like : 41
  • น้องปลาทู / / Pichy
    • Good Shape and Good Body
    • Awards
  • จังหวัด: กรุงเทพฯ
  • ชื่อเล่น: มู๋ป๋อง - แจง
  • รถ: 1.6 V CVT
  • สีรถ: สีเทา Deep Iris Gray
 Share 

สวัสดีค่ะ สมาชิกทุกท่าน

ทางแอดมิน เฟส ไลน์ และเวบ จะจัดทำเสื้อรวม คลับ ค่ะ แบบเสื้อจะเป็นแบบนี้นะคะ

ถ้าสนใจรีบมาสั่งซื้อกันนะคะ ถ้าปิดจองแล้วจะมาบอกว่า เสียดายที่ไม่ได้สั่งกันนะคะ เพราะจะสั่งผลิตตามจำนวนที่สมาชิกสั่งเท่านั้นค่ะ

เนื้อผ้า ดรายเทคค่ะ ใส่สบายไม่ร้อนค่ะ เช็คไซส์จากรูปด้านล่างได้เลยค่ะ

ปล. นิดนะคะ ด้านหลังที่ปักรูปรถ จะไม่ได้รันนัมเบอร์นะคะ เป็น 000 ตามรูปนะคะ

สมาชิกที่ได้จองเสื้อไว้ รบกวนเขียน size และจำนวนที่โพสนี้เลยนะคะ และ เริ่มโอนเงินได้เลยค่ะ จากวันนี้จนถึง วันที่ 5/11/58 ถึงเวลา 22.00 น.ค่ะ  เพราะว่าจะทำการสั่งผลิต วันที่ 7/11/58 และคาดว่าจะใช้เวลาผลิต 60 วัน  ถ้าโอนแล้วกรุณาถ่ายรูปโพสที่ใต้โพสนี้ด้วยนะคะ   (ส่วนคนที่ไม่ได้จองแต่ต้องการจะสั่ง ก็สั่งได้เลยในนี้นะคะ พร้อมโอนเงินได้เลยค่ะ) 

---// ราคาเสื้อตัวละ  300 บาท (ไม่รวมส่ง)--//

ส่วนท่านที่สั่ง size พิเศษ จะมีเพิ่มจากในรูป ถึง 4XL ใหญ่กว่านี้ไม่มีค่ะ จะเพิ่มความยาวขนาดละ 1 นิ้ว รอบอกเพิ่มขนาดละ 2 นิ้วค่ะ 

---//ค่าส่ง EMS/ ตัวละ 70 บาท ถ้ามากกว่า 1 ตัวเพิ่มไปตัวละ 20 บาทค่ะ

--// ผู้ที่ประสงค์จะรับเสื้อเองโดยไม่โอนค่าส่ง หลังจากเราประกาศว่าเสื้อมาถึงแล้ว จะกำหนดให้รับหลังจากนั้น ไม่เกิน 10 วันนะคะถ้าเลยจากนั้นแล้วเราจะขออนุญาต ยึดเสื้อไว้นะคะ ไม่ว่ากรณีใด ๆ (จากทีประชุมกันของแอดมิน)

-----จะแจ้งกำหนดวัน และ สถานที่อีกครั้ง หลังจากรู้กำหนดวันรับเสื้อที่แน่นอนค่ะ สำหรับผู้ที่จะรับเอง

เลขที่บัญชีที่จะโอน  ชญานันก์  แพงไพรี  770-2-23434-9 ธนาคารกสิกรไทยสาขาบิ๊กซีพระราม 4 (ออมทรัพย์) -- โอนแล้ว เขียนที่อยู่ไว้เลยนะคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ต.ค. 2015, 13:51:25 โดย หมูกระป๋อง กะ ปลาทองแก้มป่อง »

>>P I C H Y // ปลาทู >> ของ มู๋กระป๋อง กะ ปลาทองแก้มป่อง<<<

ออฟไลน์ Earthy

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 11947
  • คะแนน Like : 1
    • Awards
  • จังหวัด: นครปฐม
  • ชื่อเล่น: เอิร์ธ
  • รถ: 1.6 S MT
  • สีรถ: สีเทา Deep Iris Gray
Re: Admin : ร่วมสั่งเสื้อ Sylphy Club ของกลุ่มค่ะ Line, FB, Web
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 มิ.ย. 2017, 19:12:54 »

ยังมีขายอยู่ไหมครับ เห็นลงไว้นานแล้ว

รบกวนด้วยนะครับผม C:-)