เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ปรึกษาเรื่อง Finance หน่อยค่ะ ยื่นเรื่องแล้วไม่ผ่านเพราะยังมีประวัติในเครดิตบูโร  (อ่าน 10872 ครั้ง)

ออฟไลน์ mOM NaY

• สมาชิกใหม่
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 10188
  • คะแนน Like : 1
    • Awards
  • จังหวัด: ปทุมธานี
  • ชื่อเล่น: mOM NaY
  • รถ: 1.6 E CVT
  • สีรถ: สีเทา Deep Iris Gray
 Share 

จองรถตัว 1.6V ผ่อน 5 ปี Sales บอก Finance ไม่ผ่าน ( ดาวน์ 20% )
อาจเป็นเพราะเมื่อก่อนเคยติด Blacklist บัตรเครดิต 
ปัจจุบันโปะไปหมดแล้วตั้งแต่ปี56 แต่ยังมีประวัติค้างอยู่ที่บูโรอีก 8 เดือน (ไปเช็คมา)

ไม่ทราบท่านใดมีข้อแนะนำหรือมี Sales ท่านใดสามารถจัดไฟแนนซ์ให้ได้บ้างค่ะ
ช่วยแนะนำด้วย worranit.c@gmail.com ขอบคุณมากค่ะ

ออฟไลน์ nong noom

• TSC No.439
  • สมาชิก 1000 ไมล์
  • สมาชิก ID: 3401
  • คะแนน Like : 60
    • Awards
  • จังหวัด: saraburi
  • ชื่อเล่น: noom
  • รถ: 1.6 V CVT
  • สีรถ: สีดำ Black Star