เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ยางลดเสียงรบกวนติดแล้วดีไหม  (อ่าน 11128 ครั้ง)

ออฟไลน์ malay_yak

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 11040
  • คะแนน Like : 1
    • Awards
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: เร
  • รถ: 1.8 V CVT
  • สีรถ: สีเงิน Brilliant Silver
 Share 

มีใครติดเพิ่มไหมครับ ติดประตูไหนบ้างและโดยรวมเสียงรบกวนเงียบขึ้นรึเปล่า ยางลองติดดูแต่ยังไม่รู้จะคุ้มรึเปล่า

ออฟไลน์ Siri

• สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • สมาชิก ID: 11141
    • Awards
  • จังหวัด: Bangkok
  • ชื่อเล่น: Siri
  • รถ: -
  • สีรถ: สีขาว White Pearl
Re: ยางลดเสียงรบกวนติดแล้วดีไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 ก.ย. 2016, 21:16:44 »

ผมว่าเดิมๆรถมันก็เงียบอยู่แล้วนะครับ และพอเปิดเพลงก็ยิ่งฟังเพลงสบายไม่ค่อยมีเสียงรบกวนเท่าไร หรือว่าผมคิดไปเองว่ารถมันเงียบ

ออฟไลน์ lockf

• สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • สมาชิก ID: 6875
  • คะแนน Like : 2
    • Awards
  • จังหวัด: ขอนแก่น
  • ชื่อเล่น: ท๊อป
  • สีรถ: สีเทา Deep Iris Gray
Re: ยางลดเสียงรบกวนติดแล้วดีไหม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 ก.ย. 2016, 16:44:57 »

ติดเทปยางของ 3m อยู่ครับแค่ประตูหน้า 2 บาน เสียงรบกวนเงียบไปเยอะ โดยรวมรู้สึกดีกว่าไม่ติด แต่ราคาจะแพงกว่าพวกยางม้วนทั่วๆไปพอสมควรอะครับ

ออฟไลน์ malay_yak

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 11040
    • Awards
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: เร
  • สีรถ: สีเงิน Brilliant Silver
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 ก.ย. 2016, 16:08:28 »

ผมไปติดกันสาดเพิ่มมาครับ เสียงลมดังขึ้นแบบรู้สึกได้เลย
ยาง 3เอ็มราคาประมาณเท่าไหร่ครับ ยางนิ่มรึเปล่า