เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: Nismo package มีแนวโน้มว่าจะมามั้ย  (อ่าน 4544 ครั้ง)

ออฟไลน์ Sittiphong hanpimol

• สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 11600
  • คะแนน Like : 0
    • Awards
  • จังหวัด: ปทุมธานี
  • ชื่อเล่น: Jack
  • รถ: -
  • สีรถ: สีขาว White Pearl
Nismo package มีแนวโน้มว่าจะมามั้ย
« เมื่อ: 19 ก.พ. 2017, 20:23:22 »
 Share 

ชุดแต่ง Nismo แท้ นี่จะมีเข้ามามั้ยครับ
หรือสามารถสั่งเข้ามาเองได้มั้ย รบกวนผู้รู้

ออฟไลน์ Moolarnpower

• TSC No.757
  • สมาชิก 100 ไมล์
  • สมาชิก ID: 10090
  • คะแนน Like : 2
    • Awards
  • จังหวัด: กทม.
  • ชื่อเล่น: เอก
  • สีรถ: สีดำ Black Star
Re: Nismo package มีแนวโน้มว่าจะมามั้ย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 ก.พ. 2017, 10:56:19 »

คิดว่าน่าจะไม่มาค่อนข้างชัวร์

เเต่สั่งเข้ามาเองได้เเน่นอนครับเเต่ nismo โฉมเดียวกับบ้านเราจะไม่มี
ที่เห็นในเน็ตมันเป็นแค่ตัว concept ไม่ได้ผลิตขายจริง
ส่วน nismo ที่ผลิตขายจริงจะมีเเต่โฉมที่เป็น mc ของเมืองนอก
เพราะฉะนั้นที่จะสั่งมาเเล้วน่าจะเปลี่ยนแทนของเดิมกับรุ่นประเทศไทยได้เลยคงมีกันชนหลัง กับสเกิตร์ข้างเท่านั้น ส่วนด้านหน้า คงต้องเปลี่ยนทั้งไฟหน้า กระโปรงหน้า แก้มหน้า กันชนหน้า กระจังหน้า ทั้งหมดครับ

ออฟไลน์ Sittiphong hanpimol

• สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 11600
  • คะแนน Like : 0
    • Awards
  • จังหวัด: ปทุมธานี
  • ชื่อเล่น: Jack
  • สีรถ: สีขาว White Pearl
Re: Nismo package มีแนวโน้มว่าจะมามั้ย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 ก.พ. 2017, 18:04:58 »

ขอบคุณครับ จะได้ไม่ต้องรอ เอาไปลงแม็กดีกว่า