เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนเรื่องตารางการดูแลรักษารถทีคับ  (อ่าน 4001 ครั้ง)

ออฟไลน์ madida_1

• สมาชิก 50 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 9106
  • คะแนน Like : 3
  • ไม่ต้องดีพอ ขอแค่พอดี.....
    • Awards
  • จังหวัด: Rayong
  • ชื่อเล่น: Joe
  • รถ: -
  • สีรถ: สีดำ Black Star
 Share 

สอบถามเรื่องตารางการรักษาแต่ระยะหน่อยคับ รถผม Shlphy CNG ใครพอมีตารางการรักษาบ้างคับ 3 ปี พึ่งวิ่งได้ 28xxx เอง เลยอยากทราบตารางการรักษารถคับ ปกติ เข้า 0 ปีละครั้งคับ

ออฟไลน์ Nannynut

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 12426
  • คะแนน Like : 0
    • Awards
  • จังหวัด: กทม
  • ชื่อเล่น: แนน
  • สีรถ: -
Re: รบกวนเรื่องตารางการดูแลรักษารถทีคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 มี.ค. 2018, 17:26:56 »

อยากจะรู้มากจริงๆ โปรดบอกฉันหน่อยได้ จะได้รักษารถผมบ้าง

ออฟไลน์ madida_1

• สมาชิก 50 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 9106
  • คะแนน Like : 3
  • ไม่ต้องดีพอ ขอแค่พอดี.....
    • Awards
  • จังหวัด: Rayong
  • ชื่อเล่น: Joe
  • สีรถ: สีดำ Black Star
Re: รบกวนเรื่องตารางการดูแลรักษารถทีคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 เม.ย. 2018, 15:08:47 »

ผมได้ข้อมูลมาจากศูนย์เขาแนะนำให้ดูสมุดคู่มือคับ