เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำสายไฟ ห้องเก็บสัมภาระหน้ารถหาย และจำไม่ได้ว่าต่อตรงไหน  (อ่าน 3592 ครั้ง)

ออฟไลน์ BananaBoy

• สมาชิก 30 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 3902
  • คะแนน Like : 2
    • Awards
  • จังหวัด: Bangkok
  • ชื่อเล่น: Banana
  • รถ: 1.6 V CVT
  • สีรถ: สีเทา Deep Iris Gray
 Share 

เมื่อต้นปี 2017 ที่แล้ว ช่างถอดออกมาไว้ให้เนื่องจากหลอดไฟในเกะเก็บของขาด ช่างเลยถอดสายไฟออกมาใส่ถุงไว้ให้ นานวันเข้าจำไม่ได้ว่าสายอะไรเลยเอาทิ้ง มาจำได้อีกทีตอนถอดเกะใส่กรองแอร์ว่ามันไม่อยู่แล้ว
ใครช่วยกรุณาถ่ายรูปให้ชมทีครับ
1.สายไฟมันหน้าตาแบบไหน ขอดูหัว socket ทีครับ
2. มันต่อเข้าตรงจุดไหนครับ ผมหาไม่เจอกลัวต่อผิดฟิวส์ขาด