เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: หลังใช้งานผ่านไป 5 ปี รู้สึกเสียงรบกวนในห้องโดยสารดังขึ้น แก้ยังไงครับ  (อ่าน 2633 ครั้ง)

ออฟไลน์ amongkon

• สมาชิก 20 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 4253
  • คะแนน Like : 1
    • Awards
  • จังหวัด: ระยอง
  • ชื่อเล่น: พี่เอ พระโขนง
  • รถ: -
  • สีรถ: -
 Share 

สวัสดีครับ หลังรับรถเมื่อปี 2013 ก็ไม่ได้เข้ามาอีกเลยจนตอนนี้ ฮ่าๆ ใช้งานมา 5 ปีแล้ว เคยพังขึ้นยานแม่อยู่ครั้งเดียว เมื่อ 3 ปีที่แล้ว เพราะพัดลมหม้อน้ำเสีย(ใครๆ เขาก็พังใช่ไหม หึๆ ) โดยรวมอย่างอื่นใช้งานได้ดีไม่เคยมีปัญหาอะไร แม้แต่เสียงก๊อกแก๊กจากงานประกอบก็ไม่เคยมี จะมีก็แต่เสียงลม เสียงยาง ที่ดังขึ้นกว่าตอนปีสองปีแรก ยางเปลี่ยนมาแล้วรอบหนึ่งใช้มาปีกว่าๆ ไม่แน่ใจว่ายางจะมีผลด้วยรึป่าว ยังไง ท่านที่เคยเจอปัญหาประมาณนี้ รบกวนขอคำปรึกษานิดนิงครับ ว่าจะแก้ ยังไงดี

ปล.ถ้าคนระยองผ่านมาอ่านเจอ ฝากแนะนำร้านเช็คช่วงล่าง ดีดี ไม่โกงลูกค้าในระยองให้ทีครับ