ยินดีต้อนรับสู่ Nissan Sylphy Club Thailand > ประกาศจากเว็บ

รายละเอียด ลำดับขั้นของสมาชิก

(1/100) > >>

Admin™:
เรื่องรายละเอียด ลำดับขั้นของสมาชิกครับ
เมื่อโพสกระทู้ครบตามจำนวน ลำดับของสมาชิกก็จะถูกปรับให้อัตโนมัติครับ

หากท่านใดมีข้อเสนอแนะ แนะนำได้ครับ  :)

***หมายเหตุ  กลุ่มสมาชิก มือใหม่ ที่เพิ่งทำการสมัคร และยังมีโพสไม่ถึง 5 โพส จะไม่สามารถทำการแก้ไข ปรับแต่งชื่อผู้ใช้งาน และ ปรับแต่งข้อมูลในฟอรั่ม รวมไปถึงใส่รูปสมาชิก ได้

ต้องได้รับการเลื่อนขั้นปรับเป็น มือใหม่หัดขับ ขึ้นไป จึงจะสามารถทำการปรับแต่งชื่อผู้ใช้งาน และ ปรับแต่งข้อมูลในฟอรั่ม รวมไปถึงใส่รูปสมาชิก ได้

ส่วนคะแนน Like ตรงส่วนนี้เหมือนเป็นคะแนนความดี ที่เมื่อนำข้อมูลดีๆมาแบ่งปันกัน แล้วเพื่อนๆอยากขอบคุณ ก็สามารถกด Like เพื่อให้คะแนนขอบคุณได้

โดยใน 1 วัน (20 ชั่วโมง) สามารถกดได้เพียง 1 ครั้งเท่านั้น
และคนที่จะกดให้คนอื่นได้ ก็ต้องมีโพสอย่างน้อย 25 โพส ขึ้นไปครับ

Shawnstantine:
น่าจะมีลำดับสมาชิกด้วยนะครับ จะได้บอกว่าใครสมัครก่อน-หลัง

แล้วเลขสมาชิกยังใช้ต่อยอดทำอย่างอื่นได้อีกเยอะ  ;D

Admin™:

--- อ้างจาก: Shawnstantine ที่ 07 พ.ค. 2012, 20:47:07 ---น่าจะมีลำดับสมาชิกด้วยนะครับ จะได้บอกว่าใครสมัครก่อน-หลัง

แล้วเลขสมาชิกยังใช้ต่อยอดทำอย่างอื่นได้อีกเยอะ  ;D

--- End quote ---

ยินดีรับไปพิจารณาครับ ปรับแต่งได้อย่างไรแล้ว จะมาแจ้งให้ทราบนะครับ  ;D

Admin™:

--- อ้างจาก: Shawnstantine ที่ 07 พ.ค. 2012, 20:47:07 ---น่าจะมีลำดับสมาชิกด้วยนะครับ จะได้บอกว่าใครสมัครก่อน-หลัง

--- End quote ---

ตอนนี้ดำเนินการให้เรียบร้อยแล้วนะครับ  ;D

Shawnstantine:
ได้เลข black jack ด้วย  >:D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version