เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: 2-3 วันนี้เวปโหลดช้าลงหรือเปล่า  (อ่าน 14378 ครั้ง)

ออฟไลน์ สมาชิกลำดับที่ 178

• TSC No.178
  • สมาชิก 500 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 178
  • คะแนน Like : 47
  • My Sylphy Sylver ^o^
    • Awards
  • จังหวัด: BKK/Chonburi
  • รถ: 1.8 V CVT
  • สีรถ: สีเงิน Brilliant Silver
 Share 

ช้าจนกระทั่งบางครั้ง time out ถึงกับเปิดเวปไม่ได้เลย

หรือว่าเป็นที่ server ของผม แต่ก็ไม่น่าใช่นะ เพราะที่ออฟฟิศก็เป็น กลับไปบ้านก็เป็น

วานท่าน admin ตรวจสอบและชี้แจง

ออฟไลน์ Admin™

• THAI SYLPHY CLUB
  • Administrator
  • *
  • สมาชิก ID: 1
  • คะแนน Like : 39
  • Nissan Sylphy Club Thailand
    • Nissan Sylphy
    • Awards
  • จังหวัด: กรุงเทพฯ
  • ชื่อเล่น: แอ๊ดมิน
  • รถ: -
  • สีรถ: -
Re: 2-3 วันนี้เวปโหลดช้าลงหรือเปล่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 มิ.ย. 2012, 16:54:00 »

ช้าจนกระทั่งบางครั้ง time out ถึงกับเปิดเวปไม่ได้เลย

หรือว่าเป็นที่ server ของผม แต่ก็ไม่น่าใช่นะ เพราะที่ออฟฟิศก็เป็น กลับไปบ้านก็เป็น

วานท่าน admin ตรวจสอบและชี้แจง

เนื่องจากตอนนี้ใช้ผม share host อยู่ครับ(มือใหม่) ในบางครั้ง หรือบางช่วงเวลา ก็อาจทำให้เว็บอืดได้
หากเว็บได้รับการตอบรับที่ดี ก็จะพิจารณาขยับขยายไปใช้ VPS หรือเช่า Server ส่วนตัว เพื่อรองรับกับการใช้งานที่เพิ่มมากขึ้นต่อไปครับ

ขอบคุณครับ
THAI SYLPHY CLUB [TSC] : Nissan Sylphy Club Thailand  นิสสัน ซิลฟี คลับประเทศไทย ชุมชนของคนรัก นิสสัน ซิลฟี คลับแรกของไทย

ออฟไลน์ สมาชิกลำดับที่ 178

• TSC No.178
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 178
  • คะแนน Like : 47
  • My Sylphy Sylver ^o^
    • Awards
  • จังหวัด: BKK/Chonburi
  • รถ: 1.8 V CVT
  • สีรถ: สีเงิน Brilliant Silver
Re: 2-3 วันนี้เวปโหลดช้าลงหรือเปล่า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 มิ.ย. 2012, 17:02:48 »

เนื่องจากตอนนี้ใช้ผม share host อยู่ครับ(มือใหม่) ในบางครั้ง หรือบางช่วงเวลา ก็อาจทำให้เว็บอืดได้
หากเว็บได้รับการตอบรับที่ดี ก็จะพิจารณาขยับขยายไปใช้ VPS หรือเช่า Server ส่วนตัว เพื่อรองรับกับการใช้งานที่เพิ่มมากขึ้นต่อไปครับ

ขอบคุณครับ

อ้าวนึกว่าผมช้าคนเดียว ........ เอ แต่ทำไมคนอื่นไม่บ่น หรือว่าเขาไวกัน ไวมากไม่ดีนะจ๊ะ สาวๆบอก  >:D

• *
    • Awards
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 มิ.ย. 2012, 17:07:25 »

ขอบคุณครับ

อ้าวนึกว่าผมช้าคนเดียว ........ เอ แต่ทำไมคนอื่นไม่บ่น หรือว่าเขาไวกัน ไวมากไม่ดีนะจ๊ะ สาวๆบอก  >:D

ผมก็เคยเจอ แต่น่าจะเป็นบางช่วงน่ะครับ เพราะตอนนี้ปกติครับ
THAI SYLPHY CLUB [TSC] : Nissan Sylphy Club Thailand  นิสสัน ซิลฟี คลับประเทศไทย ชุมชนของคนรัก นิสสัน ซิลฟี คลับแรกของไทย

ออฟไลน์ บุคคลทั่วๆไป

• สมาชิก 100 ไมล์
  • สมาชิก ID: 210
  • คะแนน Like : 9
    • Awards
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19 มิ.ย. 2012, 17:10:37 »

เมื่อวานเย็นผมก็ upload รูปไม่เข้าเหมือนกัน ต้องไป upload ต่อที่บ้าน
แล้ววันเสาร์/อาทิตย์ที่ผ่านมา ผมสังเกตุเห็นว่า chat ใหม่ๆหายไป เหมือน recovery กลับมาใหม่ด้วยอ่ะ

• *
    • Awards
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 19 มิ.ย. 2012, 17:17:11 »

เมื่อวานเย็นผมก็ upload รูปไม่เข้าเหมือนกัน ต้องไป upload ต่อที่บ้าน
แล้ววันเสาร์/อาทิตย์ที่ผ่านมา ผมสังเกตุเห็นว่า chat ใหม่ๆหายไป เหมือน recovery กลับมาใหม่ด้วยอ่ะ

อาจเป็นเพราะช่วงเวลาดังกล่าว มีผู้ใช้งานเป็นจำนวนมาก จึงทำให้ Server ทำงานหนักครับ เพราะเป็น Share Hosting ถ้าบ้านหลังใหญ่ขึ้นก็ค่อยๆ ขยับขยายครับ
 :emo_102:

ออฟไลน์ Can

• สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 290
  • คะแนน Like : 2
    • Awards
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 19 มิ.ย. 2012, 19:24:04 »

อ๋อปรกติเครื่องผมช้าอยู่แล้ว ประมาณเข้าหน้านึงก็ไปทานกาแฟได้แก้วนึง เลยไม่รู้ว่าช้าตอนไหนยังไง อิอิ  :D
รถยนต์ ดาวน้อยผ่อนแปปเดียว แต่....
เมีย     ดาวหนักผ่อนทั้งชีวิต T-T

ออฟไลน์ Goodgarden

• สมาชิก ID: 58
  • คนที่ “ลืม” เรา มักเป็นคนที่เรา “ไม่เคยลืม”
    • Awards
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 19 มิ.ย. 2012, 22:20:36 »

:emo_108:
“เมื่อก่อน..สงสัยว่า ” ทำไม..รักแล้ว ต้องเจ็บ ” แต่ตอนนี้ สังสัยว่า ” ทำไมเจ็บ…แล้วยังรัก ”

ออฟไลน์ kengmania

• สมาชิก 100 ไมล์
  • สมาชิก ID: 52
  • คะแนน Like : 1
    • Awards
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 20 มิ.ย. 2012, 00:31:11 »

ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ

ผมลองโหลดกับสาวๆดู ก็ว่ากำลังดี ..ประมาณ download complete พร้อมๆกันด้วยแหละ C:-)
...บอกมาซิ๊ จะเด็ดใบมาฝาก...

ออฟไลน์ Goodgarden

• สมาชิก ID: 58
  • คนที่ “ลืม” เรา มักเป็นคนที่เรา “ไม่เคยลืม”
    • Awards
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 20 มิ.ย. 2012, 15:17:25 »

:emo_102:
“เมื่อก่อน..สงสัยว่า ” ทำไม..รักแล้ว ต้องเจ็บ ” แต่ตอนนี้ สังสัยว่า ” ทำไมเจ็บ…แล้วยังรัก ”

ออฟไลน์ RidgePa

• สมาชิก 3000 ไมล์
  • สมาชิก ID: 21124
  • คะแนน Like : 0
    • Awards
  • จังหวัด: RidgePa
  • ชื่อเล่น: RidgePa
  • รถ: 1.8 V Navi CVT
  • สีรถ: สีขาว White Pearl
resume for software testers
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 30 พ.ย. 2019, 03:55:13 »

Muhammad Dunn from Plymouth was looking for resume for software testers

River Boyd found the answer to a search query resume for software testers

essay writing service

resume for software testers
resume for software testing
resume for software testing engineer
resume for software testing experience
resume for software testing freshers
resume for software testing industry
resume for software testing job
resume for software testing manual
resume for software testing professional
resume for software testing samples
resume for solaris administrator
resume for solution architect
resume for solution architect it infrastructure
resume for someone coming out of retirement
resume for someone entering the workforce
resume for someone entering workforce
resume for someone in a union
resume for someone in college
resume for someone in the hospitality industry
resume for someone in the union
resume for someone out of work for a long time
resume for someone re entering workforce
resume for someone reentering the work force
resume for someone returning to work after several years
resume for someone right out of college
resume for someone switching careers
resume for someone that has never worked
resume for someone who has been in jail
resume for someone who has been out of work
resume for someone who has never had a job
resume for someone who has never worked
resume for someone who has never worked before
resume for someone who never worked before
resume for someone who works at mcdonalds
resume for someone with 10 years experience
resume for someone with limited work experience
resume for someone with little education
resume for someone with little experience
resume for someone with little work experience
resume for someone with many jobs
resume for someone with no education
resume for someone with no experience
resume for someone with no high school diploma
resume for someone with no job experience
resume for someone with no job experience sample
resume for someone with no previous work experience
resume for someone with no work experience
resume for someone with some college
resume for someone with too many jobs
resume for sonography

persuasive essay topics
thesis writing service
write essays for me

proofead
research paper on teenage drug abuse
quality article writing service
professional school essay proofreading services for mba
professional article writers website online
put baby sitter resume
popular personal statement editing site gb
pupillage cover letter college of law