เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: เสียงเครื่องยนต์ จะเงียบไปไหน  (อ่าน 1831 ครั้ง)

ออฟไลน์ irsafaren

• TSC No.271
  • สมาชิก 30 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 1456
  • คะแนน Like : 1
    • Awards
  • รถ: -
  • สีรถ: -
 Share 

ขับมา 2-3 วัน ไม่ว่าจะอยู่ในรถหรือนอกรถ แทบไม่ได้รู้สึกว่าเครื่องมันกำลังทำงาน
หลายๆครั้ง ทำให้ผมลืมดับเครื่อง :)) :)) ตอนจอด
ขนาดเพื่อนลงไป ให้มันลองฟังดู ยังบอกว่าเราดับเครื่องแล้ว ทั้งที่เครื่องทำงานอยู่ :-X

ผมว่ามันเงียบเกินไปนะคับ หรือมันเป็นปกติอยู่แล้ว ;D
เค้าว่ากันว่า  " คนโง่ มักจะแสดงออกโง่โง่ "