เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามดอกเบี้ย 1.55 ของ SCB สำหรับคนที่บ้านน้ำท่วมครับ  (อ่าน 1867 ครั้ง)

ออฟไลน์ phoenix

• TSC No.092
  • สมาชิก 100 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 259
  • คะแนน Like : 8
    • Fenixkid Shop
    • Awards
  • จังหวัด: Bangkok
  • ชื่อเล่น: Toon
  • รถ: 1.8 V CVT
  • สีรถ: สีขาว White Pearl
 Share 

ก่อนอื่นไม่แน่ใจว่าตั้งถูกห้องหรือไม่ อย่างไรขออภัยด้วยนะครับ

พอดีเข้าไปหาข้อมูลในเน็ต เห็นว่าโปรฯน้ำท่วมของ SCB ที่ให้ดอก 1.55% กลับมาใหม่อีกรอบ เลยสงสัยว่า ในกรณีของ Sylphy รถยังไม่เปิดตัวเลย แต่เราสนใจโปรฯนี้ เราจะไปยื่นเรื่องไว้ก่อนได้มั้ยครับ

ขอบคุณทุกความเห็นครับ