เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศตามหาท่านเจ้าของรถ Nissan Sylphy 1.6L CVT สีบรอนซ์เงิน Silver Moonlight  (อ่าน 4730 ครั้ง)

ออฟไลน์ puredrive™

• TSC No.000
  • Administrator
  • สมาชิก 1000 ไมล์
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 2
  • คะแนน Like : 45
  • We Love Sylphy
    • Nissan Sylphy
    • Awards
  • จังหวัด: กรุงเทพ-นครนายก
  • ชื่อเล่น: เพียว
  • รถ: -
  • สีรถ: -
 Share 

ประกาศตามหาเจ้าของรถ ยังตกค้างส่งมอบอยู่อีกคันนึง Nissan Sylphy 1.6L CVT สีบรอนซ์เงิน Silver Moonlight เจ้าของรถมารับด่วน!!!  ก่อนสมาชิกท่านอื่นจะมาสวมสิทธิ์รับไปขับเท่ห์ๆ ก่อนใคร  :emo_108:

รอบนี้ไม่ปรากฏน้องหมวยอย่างที่หลายๆ ท่านถามหานะครับ เอาไว้ถ้าเจอจะเก็บมาฝากกัน ดูสาวก นิสสัน ซิลฟี ชาวจีนเขารับรถกันไปพลางๆ ก่อน ของไทย เหลืออีกไม่กี่วันก็จะเปิดตัวอย่างเป็นทางการแล้วครับ

กำหนดการเบื้องต้น จากที่ท่านสมาชิกแจ้งมา มีดังนี้

- สำหรับสื่อมวลชน และ ดีลเลอร์ (คนนอกไม่เกี่ยว) จัด บ่าย 31 สค. ที่ เซนทราล่า แกรนด์
 - สำหรับแขก VIP (คนทั้วไปไม่เกี่ยว) จัด 30 สค. ที่ สยามพารากอน
 - สำหรับคนทั่วไป (คงรวมพวกเราด้วย) จัด 31 สค. - 2 กย. ที่สยามพารากอน

ออฟไลน์ puredrive™

• TSC No.000
  • Administrator
  • สมาชิก 1000 ไมล์
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 2
  • คะแนน Like : 45
  • We Love Sylphy
    • Nissan Sylphy
    • Awards
  • จังหวัด: กรุงเทพ-นครนายก
  • ชื่อเล่น: เพียว
  • รถ: -
  • สีรถ: -

ลืมบอก ว่าชุดนี้ เป็นสองคัน รวมกันนะครับ

คันแรก เค้าเน้นแต่ภายใน ภายนอกมีไม่กี่รูป
ส่วนอีกคันเค้าก็ถ่ายแต่ภายนอก ไม่เน้นภายใน

เลยจับมามัดรวมกันซะเลย  >:D

ออฟไลน์ สมาชิกลำดับที่ 178

• TSC No.178
  • สมาชิก 500 ไมล์
  • สมาชิก ID: 178
  • คะแนน Like : 47
  • My Sylphy Sylver ^o^
    • Awards
  • จังหวัด: BKK/Chonburi
  • รถ: 1.8 V CVT
  • สีรถ: สีเงิน Brilliant Silver

ขอบคุณทางห้างที่ประกาศเสียงตามสายเรียกตัวนะครับ

ผมเองครับ แฟนชมพู่ เจ้าของรถใหม่ ป้ายแดง Nissan Sylphy สีบรอนซ์เงิน

8)