เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ผ้าคลุมรถ thaisy(สั่งตัด)คุณภาพเยี่ยม กันแดด-กันฝน-กันฝุ่นละออง100%  (อ่าน 73806 ครั้ง)

ออฟไลน์ pratipa

• สมาชิกใหม่
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 6669
  • คะแนน Like : 0
    • Awards
  • จังหวัด: ปทุมธานี
  • ชื่อเล่น: kay
  • รถ: 1.6 E CVT
  • สีรถ: สีขาว White Pearl

ออกรถใหม่!!!
Honda HRV 2015
ขอบคุณ คุณพงษ์ศิริมากๆๆนะค่ะ

#รีบมาเก๋เก๋ก็จัดการให้!!!
ลูกค้าต้วการจัดส่งEms.

ส่งรีวิวมาให้ขอบคุณมากๆๆนะค่ะ

ผลงานก็ตามรีวิวเลยค่ะ

#ผ้าคลุมรถดีดีขอขอบคุณลูกค้ามากๆๆนะค่ะ
#ขอบคุณลูกค้าผ้าคลุมรถยนต์
#ผ้าคลุมรถมอไซค์มากๆๆนะค่ะ
#ผ้าคลุมรถงานสั่งตัดตรงรุ่น
#ผ้าคลุมอย่างดีผ้าคลุมกันน้ำ
#ผ้าคลุมกันแดด #ผ้าคลุมกันฝน
#ผ้าคลุมรถกันฝุ่น
#จัดส่งkerryทั้วประเทศ
#ผ้าคลุมรถยนต์คุณภาพเกินราคา

T.081 918 3753
ID: ssscar
#ผ้าคลุมรถดีดี.com

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ธ.ค. 2018, 12:48:18 โดย pratipa »

• Awards

#ผ้าคลุมรถLamborghini Aventadore SV 2017

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ม.ค. 2019, 13:43:27 โดย pratipa »

• Awards

อีกหนึ่งความประทับใจค่ะ คุณ บรีสลูกค้าเก่า
สั่งซื้อไปนานมากๆ วันนี้กลับมาซื้อซ้ำอีก...
บอกผืนเก่าใช้ทนและนานมากๆๆ แต่ผืนเก่าไม่ไหวแล้ว

วันนี้เลยสั่งผ้าคลุมรถBenz sl300 ลูกค้าเก่าไม่คุยเยอะ...
มีบัญชีตั้งแต่โอนครั้งที่แล้ว

ก็โอนให้ทันที่ ผลงานก็ตามรีวิวเลยค่ะ

#ผ้าคลุมรถดีดีขอขอบคุณลูกค้ามากๆๆนะค่ะ
#ขอบคุณลูกค้าผ้าคลุมรถยนต์ #ผ้าคลุมรถมอไซค์มากๆๆนะค่�

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ธ.ค. 2018, 10:19:13 โดย pratipa »

• Awards

ขอบคุณ...คุณ  แด๊ก (ยานาวา)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซค์ Z800 จัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ  หนึ่ง (พระโขนง)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซค์ Z800 จัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ  รัฐพล (ทุ่งครุ)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซค์ Z1000 จัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ  แนน  (เขตป้อมปราบ)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซค์ Z250 จัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ  แม็ค (หลักสี่)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซค์  NINJA 250 จัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ... ส.ต.ท. สราวุฒิ  (ชุมพร)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซค์ Z250 จัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ วัฒน์ (นนทบุรี)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถ Jetski Saedoo RXT 260 และ TOYOTA ALPHARD (ลูกค้าเก่า)

ตัดให้ใหม่ตรงรุ่นเสร็จแล้วจะรีบจัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ  สรรค์ (นครศรีธรรมราช)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซค์ versysติด BOX3ใบ  และ

ผ้าคลุมตู้รองเท้า (ลูกค้าเก่า) ตัดให้ใหม่ตรงรุ่นเสร็จแล้วจะรีบจัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ  ศิริพร (นครนายก)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถ CRV ตัดให้ใหม่ตรงรุ่นเสร็จแล้วจะรีบจัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ  บ่าว (ชลบุรี)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถตู้โฟล์ค  ตู้แตงโม 1970(เพิ่มแร็กหลังคา)  ตัดให้ใหม่ตรงรุ่นเสร็จแล้วจะรีบจัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ  เก๋ (หนองจอก)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถ benz e24 ปี 2003   ตัดให้ใหม่ตรงรุ่นเสร็จแล้วจะรีบจัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ  จันทร์เรขา (ดินแดง)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถ benz e250 ปี 2011   ตัดให้ใหม่ตรงรุ่นเสร็จแล้วจะรีบจัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ  แน็ค (เขาค้อ)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซค์ HARLEY DAVIDSON STREET GLIDE  ตัดให้ใหม่ตรงรุ่นเสร็จแล้วจะรีบจัดส่งให้นะค่ะ

• Awards

#ใช้ได้4ปีว่าคุ้มไหม?

ขอบคุณ...คุณชรินทร์
ลูกค้าเก่า ซื้อรถใหม่ทักมา

อยากซื้อผ้าคลุมสัก3ผืน
ของเก่าใช้4ปีแล้วถึงเวลา
เปลี่ยนยกชุด

ขอบคุณที่นึกถึงกันนะค่ะ
4ปีก็ต้องเปลี่ยนสุดคุ้มมากๆๆ
คราวนี้สั่ง
#ผ้าคลุมรถIsuzu D-Max Cab-4 Hilander
ปี2008เสาพับได้ตัดคลุมไปเลย
#ผ้าคลุมรถToyota Vios GT Street
ปี 2009 มีสปอยเลอร์หลังตามรูป
#ผ้าคลุมรถHonda Civic 1.8 EL
ปี 2019 รุ่น4ประตู

งานสั่งตัดตรงรุ่น ผ้าคลุมที่เหมาะ
กับสภาพดินฟ้า อากาศบ้านเรามากที่สุด

ยินดีให้คำปรึกษาก่อนนะค่ะ

ดูรีวิวเพิ่มคลิก
http://www.xn--42c6aa3a0ax3g2abz7p.com/

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 ก.พ. 2019, 14:28:07 โดย pratipa »

• Awards

ขอบคุณ...คุณ  ปิ่ง (ปทุมวัน)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซค์ Ducati Diavel จัดส่งให้พรุ้งนี้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ  อำเภอ (ชลบุรี)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซค์ Ducati 795 จัดส่งให้วันนี้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ โตโต้ (จันทบรี)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์DUCATI 795 (ลูกค้าเก่า)  จัดส่งให้พรุ้งนี้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ อาต(บางเขน)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์ Ducati Panigale จัดส่งให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ ไก่ (ชลบุรี)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์DUCATI 795   จัดส่งให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ โดม (อยุธยา)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์Ducati Hyperstrada 2013 จำนวน2ผืน ตัดให้ใหม่ตรงรุ่นจัดส่งให้พรุ้งนี้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ ขจรศักดิ์ (กาญจนบุรี)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์Ducati Diavel และ ผ้าคลุมรถNew Honda CRV 2013  2 ผืน ตัดให้ใหม่ตรงรุ่นจัดส่งให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ วศิน (สวนหลวง)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์Ducati Streetfighter  และ ผ้าคลุมรถมอไซร์,ER6N   2 ผืน ตัดให้ใหม่ตรงรุ่นจัดส่งให้แล้วนะค่ะ  

ขอบคุณ...คุณ ตะวัน(มีนบุรี)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์DUCATI 848   จัดส่งให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ NOOM(ชลบุรี)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์DUCATI 900   จัดส่งให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ มิ้น (อุดรธานี)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์Ducati 848  และ ผ้าคลุมรถมอไซร์DUCATI 795   2 ผืน จัดส่งให้แล้วนะค่ะ  

ขอบคุณ...คุณ ดำ (ห้วยขวาง)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์Ducati 795     2 ผืน จัดส่งให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ TEAY (สมุทรสาคร)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์Ducati 1100  จัดส่งให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ เอกวุฒิ (มหาสารคาม)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์Ducati 795  จัดส่งให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ  หลุยส์ (ลาดพร้าว)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซค์ Night rod แฮนแบบตรง จัดส่งให้วันนี้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ  ป้อม (ลาดพร้าว)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซค์hayabusaและ  ผ้าคลุมรถมอไซค์CBR900 จัดส่งให้วันนี้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ เอ๋ (มีนบุรี)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถ Datsun 521 ตัดให้ใหม่ตรงรุ่นเสร็จแล้วจะรีบจัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ  ตั้ม (ลูกค้าต่างประเทศ)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซค์ Honda NC700x, Z1000  และ  All-New Nissan Teana

ตัดให้ใหม่ตรงรุ่นนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ  ธนา (กำแพงเพชร)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถเครื่องถ่ายเอกสาร ตัดตามขนาดที่ให้มา 2 เครือง  ตัดให้ใหม่ตรงรุ่นเสร็จแล้วจะรีบจัดส่งให้นะค่ะ

• Awards

อีกหนึ่งเสียงประทับใจ
ออกรถใหม่หา #ผ้าคลุมรถHONDA  HRV
ปกป้องทุกสภาวะอากาศ หมดกังวล

ยินดีให้คำปรึกษาเรื่องผ้าคลุมรถนะค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ม.ค. 2019, 10:45:23 โดย pratipa »

• Awards

#ผ้าคลุมรถยนต์BMWงานสั่งตัดตรงรุ่น
#ผ้าคลุมรถยนต์bmw x5
#ผ้าคลุมรถยนต์bmw ราคา 2018
#ผ้าคลุมรถยนต์bmw มอเตอร์ไซค์
#ผ้าคลุมรถยนต์bmw thailand
#ผ้าคลุมรถยนต์ราคา bmw series 3
#ผ้าคลุมรถยนต์bmw x1
#ผ้าคลุมรถยนต์bmw
#ผ้าคลุมรถยนต์bmw 2018

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ม.ค. 2019, 09:07:06 โดย pratipa »

• Awards

#ผ้าคลุมรถCRV2018
#รถหรู #รถแพง
#ปกป้องด้วยผ้าคลุมรถดีดี.com

#ผ้าคลุมครึ่งคัน เหมาะกับคลุม
ทุกที่สะดวก เก็บง่าย พับง่าย

ผ้าที่กป้องทุกสภาวะอากาศ
ของบ้านเราได้อย่างดี
มั่นใจ จอดรถที่ไหน
คลุมแล้วสบายใจไร้ กังวล

ยิ่งกว่าการปกป้องคุณ
จะได้ผ้าคลึมรถที่พอดีคัน
ตัดตรงรุ่น ตรงปี
เฉพาะรถคุณเท่านั้น

"พิเศษสำหรับ"

กับเจ้าของรถที่ชอบความเป็น
หนึ่งเดียวนะค่ะ

ยินดีให้คำปรึกษาเรื่องผ้าคลุมรถนะค่ะ

จัดการให้อย่างดีนะค่ะ ทำแบบใหม่ ตัดใหม่..
ตัดเฉพาะรถคุณเท่านั้นค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ม.ค. 2019, 10:57:33 โดย pratipa »

• Awards

ผ้าคลุมรถครึ่งคันงานสั่งตัดตรงรุ่น

ผ้าคลุมครึ่งคันเก็บง่ายคลุมง่ายพกพาสะดวก

ขอบคุณลูกค้ามากๆๆนะค่ะ

☎  081-918-3753 และ 084- 439- 6019

LINE ID : ssscar และ LINE ID : pratipaka

(ถ้าถามข้อมูลสั่งซื้อ สะดวกไลน์ที่สุดนะค่ะ จะตอบได้เร็วมากๆๆ)

ฝากร้าน #ผ้าคลุมรถ #ผ้าคลุมมอไซค์ #ผ้าคลุมดีๆ #ผ้าคลุม
คุณกันน้ำ#ราคาถูก #ตามหาผ้าคลุมรถ #honda #car #toyota #mazda
#ford #Mitsubishi #NewFortuner #newcivic #newpajero #keycase
 #bmw #benz #nissan #swift #volvo #camry #accord #mc #ranger
 #fiesta #everest #city #jazz #brv #hrv #crv #accord #revo #vigo
#fortuner #vios #camry #altis #มาสด้า #โตโยต้า #ฮอนด้า #ฟอร์ด
 #ขายดี #ผ้าคลุม #ถูก 100% มีร้านเดียวเท่านั้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ก.พ. 2019, 09:27:47 โดย pratipa »

• Awards

ลูกค้าอยากได้ของขวัญพิเศษ
สำหรับคนพิเศษ...

คนพิเศษออกรถใหม่และ
และเป็นคนรักรถมากๆๆ...

ลูกค้าอยากเซอร์ไพร์
เก๋เก๋เลยคุยความต้องการของ
ลูกค้า อยากได้
ผ้าคลุมรถPorsche Cayenne
ตัดเฉพาะรถคันนี้

เพิ่มพิเศษLogo เพื่อความพิเศษ
และเฉพาะจริงๆๆสำหรับคันนี้...

หลังจากที่ส่งของขวัญชิ้นพิเศษ
ให้ไม่เหมือนใคร...#เจ้าของรถ
#คนพิเศษคนนี้ก็มีผ้าคลุมรถที่
#พิเศษไม่เหมือนใคนจริงๆๆ

#อยากได้ความพิเศษยินดีให้
คำปรึกษานะค่ะ

เก๋เก๋ยินดีมากๆๆ...รับความต้องการ
ของลูกค้าและอยากให้

ลูกค้าได้ของขวัญสำหรับคนพิเศษ
ที่มีเฉพาะคนนี้เท่านั้น...จริงๆ

สำหรับLogo
Porsche Cayenne
งานสั่งทำพิเศษนะค่ะ
ใช้เวลา 7-10วันค่ะ

เพราะงานlogo ของที่ร้านพิเศษ
ทำออกม่แล้วจะสวย หรู เหมาะ

กับเจ้าของรถที่ชอบความเป็น
หนึ่งเดียวนะค่ะ

จัดการให้อย่างดีนะค่ะ ทำแบบใหม่
ตัดใหม่..ตัดเฉพาะรถคุณเท่านั้นค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ม.ค. 2019, 13:06:09 โดย pratipa »

• Awards

ขอบคุณ...คุณ ตี๋ (นนทบุรี)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถมอไซร์PCX ,

โฟคตู้หน้าวี ปี19610 และ Volkswagen Caravelle ปี1997 ตัดให้ใหม่คันต่อคันตรงรุ่นตรงปี ลูกค้ามารับผ้าเองค่ะ

ขอบคุณ...คุณ ปิยะ (ราษฏร์บูรณะ)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถ Benz s280 ปี2003

(ผ้าคลุมครึ่งคัน)ตัดให้ใหม่คันต่อคันตรงรุ่นตรงปี ส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ นพพล (กาญจนบุรี)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมร ถMazda 3 (5ประตู)  (ผ้าคลุมครึ่งคัน)

ตัดให้ใหม่คันต่อคันตรงรุ่นตรงปีส่ง เสร็จแล้วจะรีบจัดส่งผ้าให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ ใหม่ (อยุธยา)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถ Mazda rx7 ปี1997

และผ้าคลุมรถมอไซร์Z800ตัดให้ใหม่คันต่อคันตรงรุ่นตรงปี ส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ เพ็ง (นครสวรรค์)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมรถATV 125CC ตัดให้ใหม่คันต่อคันตรงรุ่นตรงปีส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ ต๋อง (เขตประเวศ)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมรถ ISUZU รุ่น MU-7 ปี2009 ตัดให้ใหม่คันต่อคันตรงรุ่นตรงปีส่ง

เสร็จแล้วจะรีบจัดส่งผ้าให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ ปู (ภูเก็ต)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมรถ เจ็ตสกรี yamaha vx1100ปี2014 (6ผืน)

ตัดให้ใหม่คันต่อคันตรงรุ่นตรงปีส่ง เสร็จแล้วจะรีบจัดส่งผ้าให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ ไชยา (ลูกค้าเก่าที่บึ่งกุ่ม)  มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมรถ Vigo ปี2006 แต่งหลังคา

• Awards

#Honda CRV 2019
ลูกค้าเก่า จ. สุรินทร์

...ออกรถใหม่!!!
ทักมาแต่เช้าอยากได้ผ้าคลุมรถ

#ผ้าคลุมรถHonda CRV 2019แบบเต็มคัน
#ผ้าคลุมรถHonda Crv 2019แบบครึ่งคัน

ลูกค้าเคยสั่งซื้อผ้าคลุมcb650fไป

ลูกค้าบอกว่า: #คุณภาพของผ้าคลุมดีจริงๆๆคับ
ชอบมากๆ ไม่บาง ไม่หนาไป #กำลังพอดีเลยครับ

อีกหนึ่งเสียงเมื่อได้ใช้ผ้าคลุมรถดีดี.com

จัดการให้อย่างดีนะค่ะ ทำแบบใหม่
ตัดใหม่..ตัดเฉพาะรถคุณเท่านั้นค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ม.ค. 2019, 13:06:41 โดย pratipa »

• Awards

#สั่งมาเยอะมากๆๆ

ลูกค้าเก่า จ.นนทบุรีมากๆๆนะค่ะ
ได้รับผ้าคลุมส่งรีวิวมาให้
ขอบคุณมากๆๆนะค่ะ

รถสวย รถหรู รถแพง
ลูกค้าถามมาหลายท่าน!!!
.
.
#ผ้าคลุมรถยนต์Ford Mustang Ecoboost 2017
#Ford Mustang
มั่นใจได้เลย งานสั่งตัดแบบคันต่อคัน
คลุมแล้วสวย ดูดี
#ผ้าคลุมรถยนต์ford mustang 2019

#ผ้าคลุมรถยนต์ford mustang gt

#ผ้าคลุมรถยนต์ford mustang 2018

#ผ้าคลุมรถยนต์ford mustang 2018 ไทย

#ผ้าคลุมรถยนต์ford mustang 1967

#ผ้าคลุมรถยนต์ford mustang 2019 ราคา

#ผ้าคลุมรถยนต์ford mustang รีวิว

#ผ้าคลุมรถยนต์ford mustang 2018 ราคาในไทย

งานสั่งตัดตรงรุ่น ผ้าคลุมที่เหมาะ
กับสภาพดินฟ้า อากาศบ้านเรา

ยินดีให้คำปรึกษาก่อนนะค่ะ

ดูรีวิวเพิ่มคลิก
http://www.xn--42c6aa3a0ax3g2abz7p.com

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ก.พ. 2019, 09:56:20 โดย pratipa »

• Awards

#เมื่อผ้าคลุมเปิดออกใช้งานครั้ง

ขอขอบคุณ  คุณภัทรมน
ลูกค้า จ.บุรีรัมย์

สั่งซื้อผ้าคลุมรถ
แคมรี่ปี2005 ตัดครึ่งคัน

ได้ผ้าแล้วใช้งานแล้วส่งรีวิวมาให้
#ใช้ประโยชน์ได้ถูกใจมากค่ะ
#ปกติน้องหมาจะชอบเกาะรถ
#เพราะเราเป็นโรงเปิดๆ
#ฝุ่นก้อเยอะ #ขี้นกอีก

หมดกังวลอีกต่อไป
สบายใจไม่ตัองห่วง
ใช้ง่าย คลุมง่าย
เก็บสะดวก พกพาได้ตลอด

#ผ้าคลุมรถยนต์ตัดตรงรุ่น 
#ผ้าคลุมรถมอไซค์ตัดตรงรุ่น
#ผ้าคลุมรถครึ่งคัน
#ผ้าคลุมโต๊ะ #ผ้าคลุมตู้ #ผ้าคลุมรถเข็ญ
#ผ้าคลุมเฟอร์นิเจอร์ 
#ผ้าคลุมเรือ 
#ผ้าคลุมเจ็ทสกี 
#ผ้าคลุมเครื่องจักร

สนใจติดต่อ
T.084 439 6019

Email : ssscarcover@gmail.com

ดูสินค้าเพิ่มเติมได้ที่  http://www.xn--42c6aa3a0ax3g2abz7p.com

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 มี.ค. 2019, 16:36:10 โดย pratipa »