ยินดีต้อนรับสู่ Nissan Sylphy Club Thailand > ประกาศจากเว็บ

ต้องทำการสมัครสมาชิกก่อน จึงจะมองเห็นรูปภาพในกระทู้

(1/70) > >>

Admin™:
ต้องทำการสมัครสมาชิกก่อนนะครับ จึงจะมองเห็นรูปภาพจากไฟล์แนบในกระทู้ต่างๆ ได้  :)

Plus GoldSaint:
ท่าน admin ครับ เตรียมออกแบบ เสื้อ และสติ๊กเกอร์คลับ รอไว้ได้เลยคลับ รับรองสมาชิกเพียบ ขอบคุณครับ  ;D

Shawnstantine:
ไม่มีเลขที่สมาชิกเหรอครับ admin  :-[

Admin™:

--- อ้างจาก: Gold Saint ที่ 06 พ.ค. 2012, 21:06:27 ---ท่าน admin ครับ เตรียมออกแบบ เสื้อ และสติ๊กเกอร์คลับ รอไว้ได้เลยคลับ รับรองสมาชิกเพียบ ขอบคุณครับ  ;D

--- End quote ---

ได้เลยครับ  ;D

--- อ้างจาก: Shawnstantine ที่ 07 พ.ค. 2012, 16:53:29 ---ไม่มีเลขที่สมาชิกเหรอครับ admin  :-[

--- End quote ---

ตอนนี้กำลังทำการโมบอร์ดอยู่ครับ แบบว่ามือใหม่หัดโมครับ สำหรับเรื่องเลขที่สมาชิก อยากให้มาคุยกัน ว่าจะออกเลขที่สมาชิกไปในแนวทางใด

เท่าที่ผมเคยเห็น จะมีเลขที่สมาชิก 2 แบบ คือ
1. เลขที่สมาชิกเว็บบอร์ด
2. เลขสมาชิกคลับ ThaiSylphyClub.com สำหรับผู้ที่ใช้รถ นำไปออกเลขสติ๊กเกอร์คลับ TSC No.

หรืออาจมีมากกว่านี้ ลองช่วยกันเสนอเข้ามาได้ครับ ผมอยากให้เป็นไปตามที่สมาชิกคลับต้องการ
และขอขอบคุณสำหรับทุกๆ ข้อแนะนำครับ  :D

Plus GoldSaint:
เรียนท่าน Admin ห้องรายงานตัวที่ผมทำไว้ เรา้เอามาทำเป็น No.001-002 รันไปเรื่อยๆได้ไม๊ครับ จะได้รู้ว่ามีสมาชิกกี่ท่าน (เพิ่มจำนวนไปเรื่อยๆ) ครอบครัวเราอบอุ่นครับ   :)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version