Nissan Sylphy Club Thailand นิสสัน ซิลฟี คลับประเทศไทย ราคา รีวิว ข้อมูล สเป็ค ออกรถ เซลล์ โปรโมชั่น ของแถม ชุดแต่ง ติดแก๊ส LPG/NGV

• 31 ก.ค. 2014, 22:30:46
  • ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
บริษัท สยามนิสสัน กรุงไทย จำกัด
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

Nissan Sylphy นิสสัน ซิลฟี ราคา รีวิว สเป็ค ข้อมูล ทดสอบ ทดลองขับ ออกรถ เซลล์ โปรโมชั่น ของแถม ชุดแต่ง ติดแก๊ส LPG/NGV Test Drive

Nissan Sylphy Accessories

Nissan Sylphy Accessories อุปกรณ์ตกแต่งแท้จากนิสสัน รับประกันคุณภาพสูงสุด 3 ปี หรือ 100,000 กิโลเมตร

ผู้เขียน หัวข้อ: ++ ที่สุดแห่งความลงตัวระดับผู้นำ ชุดแต่ง Nissan Sylphy ซิลฟี่ พิสูจน์แล้วว่าหล่อลงตัวที่สุดจาก ATIVU  (อ่าน 200641 ครั้ง)

ออฟไลน์ - A T I V U S -

• ร้านค้าผู้สนับสนุน
  • สมาชิก 50 ไมล์
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • Member ID: 1016
  • คะแนน Like : 6
  • รถ: -
  • สีรถ: -

Share 

++ที่สุดแห่งความลงตัวระดับผู้นำ ชุดแต่งรอบคัน NISSAN SYLPHY by ATIVUS ที่นี่++

ชุดแต่ง NISSAN SYLPHY ยอดนิยมจาก ATIVUS มีสองรูปแบบให้คุณได้เลือกตามสไตล์ที่เป็นคุณ

1) ชุดจัดเต็มมาพร้อมไฟเดย์ไลท์ดีไซน์พิเศษ
2) SYLPHY LITE ไม่มีไฟเดย์ไลท์

ใหม่ล่าสุด!!! SYLPHY LITE แพคเกจชุดแต่งแบบไม่มีไฟเดย์ไลท์ด้านหน้าสำหรับ NISSAN SYPHY จาก ATIVUS ให้คุณเลือกแต่ง SYLPHY คันโปรดของคุณได้ตามใจในสไตล์ที่เป็นคุณ

ส่วนชุดแต่ง ATIVUS for NISSAN SYLPHY ชุดเต็มจะประกอบด้วย

1) สเกิร์ตหน้า พร้อมไฟ DAYLIGHT LEDs (DRLs) ในตัว
2) สเกิร์ตซ้ายขวา ดีไซน์ทันสมัย
3) สเกิร์ตหลังพร้อมปลายท่อใบไม้สุดเท่ และเส้นโครเมี่ยมดีไซน์หรูล้ำ
4) สปอยเลอร์หลัง duck tail
5) สปอยเลอร์หลังคา roof spoiler

สเกิร์ตหลังจะสามารถเลือกตัดสีได้ โดยจะมีค่าใช้จ่ายเพิ่ม 1,000 บาท

ติดต่อสอบถามได้ที่ 086 887 0221 จอร์จ GEORGE/ ปิ๊ด PID ครับ

หลังดำล้วนครับผม  เข้ม ดุดัน :emo_102: :emo_102:

หลังสีขาวล้วน แบบไม่ตัดสีครับ สวย หรู ดูดีมากๆครับ  :emo_103: :emo_103:

++ สิ้นสุดการรอคอย!! กับกระจังหน้าแต่งสุดเท่ สำหรับ NISSAN SYLPHY จาก ATIVUS พร้อมติดตั้งแล้ววันนี้ สนใจสอบถามและสั่งได้ที่ 0868870221 ราคา 4500 บาทครับผม ++

ATIVUS สำนักแต่งอันดับ 1 ของ NISSAN TEANA รับประกันคุณภาพ ความคืบหน้าต่างๆจะนำมาอับเดทที่นี่ และใน www.facebook.com/ATIVUS ครับผม!!!

ชม ATIVUS ในรายการ Motoring On Air

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=B4zxc4mwTTo" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=B4zxc4mwTTo</a>

www.ativusdesign.com
www.facebook.com/ATIVUS
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 มี.ค. 2014, 18:30:56 โดย - A T I V U S - »
Hybrid Energy

ออฟไลน์ PURE DRIVE

• TSC No.000
  • สมาชิกทั่วไป
  • สมาชิก 1000 ไมล์
  • Member ID: 2
  • คะแนน Like : 44
  • จังหวัด: นครนายก
  • ชื่อเล่น: เพียว
  • We Love Sylphy
    • Nissan Sylphy

อีกหนึ่งสำนักแต่งคุณภาพมาแล้ว รอชมผลงานอยู่นะครับ
 :emo_103:

• *

อีกหนึ่งสำนักแต่งคุณภาพมาแล้ว รอชมผลงานอยู่นะครับ
 :emo_103:

ขอบคุณครับผม รับรองว่าชุดของ sylphy จะมีลุกเล่นใหม๋ที่ไม่มีค่ายไหนตามทันแน่นอนครับ แต่อดใจรอหน่อยนะครับ อย่าเพิ่งใจร้อนรีบติดกันครับ จะได้ไม่เสียดายทีหลัง

ผลงาน TEANA ALGUS ที่เซ็ทมาตรฐานใหม่ของวงการแต่รถเมืองไทยครับ

www.ativusdesign.com
www.facebook.com/ATIVUS
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 พ.ย. 2012, 00:05:12 โดย - A T I V U S - »

ออฟไลน์ Energy Man

• *
  • Member ID: 383
  • คะแนน Like : 2

ราคาแพงไหมครับ เอาแนวหรูหราไฮโซ สบายกระเป๋าครับ

ออฟไลน์ Shawnstantine

• TSC No.021
  • สมาชิก 100 ไมล์
  • **
  • Member ID: 21
  • คะแนน Like : 5

ออฟไลน์ - J O H N A T I V U S -

• Member ID: 1234
  • คะแนน Like : 0

ออฟไลน์ KNIGHTS

• สมาชิก 200 ไมล์
  • Member ID: 1228
  • คะแนน Like : 12
  • เวลาไม่อาจย้อนกลับไป แต่เวลามีให้เราเริ่มใหม่เสมอ

ชอบแนวหรูหรา ดูเท่ห์ มีสไตล์ ไฮคลาสครับ ;)
เมื่อเธอรู้ว่าฉันรัก...ก็อย่าทำให้ฉันหลง

ออฟไลน์ wit

• TSC No.069
  • *
  • Member ID: 5
  • คะแนน Like : 3

รอด้วยคน เพื่อนใช้ almera ไปติดมาล่ะ สวยงามมากมาย

ออฟไลน์ firstzeng

• สมาชิก 10 ไมล์
  • *
  • Member ID: 1046
  • คะแนน Like : 1

มายังครับชุดแต่ง จะไปใส่สักชุดครับ

ออฟไลน์ Pasakorn-PMG

• ร้านค้าปักหมุด
  • สมาชิก 200 ไมล์
  • *
  • Member ID: 800
  • คะแนน Like : 14

เจ้านี้ สวย ไว้ใจได้ เชียร์
พี่ภาส เองครับ
เรื่องเครื่องเสียง 0844644141
http://www.thaisylphyclub.com/index.php?topic=450.0

ออฟไลน์ champ_3230

• TSC No.035
  • สมาชิก 25 ไมล์
  • *
  • Member ID: 712

คุณปิ๊ด  ครับ  มาเร็ววววนะครับ  ผมสิงอยู่ใน teana  มานานละ  สิ้นเดือนนี้ได้ sylphy   ขอ หรู ดูดี เหมือน teana นะ

ออฟไลน์ The Winner

• TSC No.013
  • สมาชิก 10 ไมล์
  • *
  • Member ID: 704

:emo_103:รอด้วยคนค่ะ แต่อย่านานนักน่ะค่ะ กลัวรถสีซีดซะก่อน :D

• *

ราคาแพงไหมครับ เอาแนวหรูหราไฮโซ สบายกระเป๋าครับ

หรูหราไฮโซแน่นอนครับ ราคาอาจจะแพงกว่าชาวบ้านนิดหน่อย แต่ว่าสิ่งที่ได้เยอะกว่ามากครับ  :emo_103:

รอด้วยคน เพื่อนใช้ almera ไปติดมาล่ะ สวยงามมากมาย

ขอบคุณครับผม  :emo_102:

มายังครับชุดแต่ง จะไปใส่สักชุดครับ

ประมาณเดือนพฤศจิกาครับ อดใจรอนิดนึงครับ  ^-^

เจ้านี้ สวย ไว้ใจได้ เชียร์
พี่ภาส เองครับ

ขอบคุณครับเฮียภาส ใครสนใจเครื่องเสียงคุณภาพติดต่อเฮียภาสได้เลยครับ  C:-)

คุณปิ๊ด  ครับ  มาเร็ววววนะครับ  ผมสิงอยู่ใน teana  มานานละ  สิ้นเดือนนี้ได้ sylphy   ขอ หรู ดูดี เหมือน teana นะ

คร๊าบคุณแชมป์ครับ อีกไม่นานเจอกันแน่นอนครับบ  :emo_102:

:emo_103:รอด้วยคนค่ะ แต่อย่านานนักน่ะค่ะ กลัวรถสีซีดซะก่อน :D

คร๊าบผม คุ้มค่าการรอคอยแน่นอนครับ  ;)

ออฟไลน์ tiksl

• Member ID: 1274
  • คะแนน Like : 0

จะมีชุดแต่งของ Sylphy ที่เหมือนหรือคล้าย Algus บ้างป่าวครับ ถ้ามีขอราคาคร่าวๆหน่อยครับ ช่วย PM ที
แล้วก็ขอราคา Algus แบบแยกชิ้นของ Teana ด้วยนะครับ พอดีสนใจ

ขอบคุณครับ

• *

จะมีชุดแต่งของ Sylphy ที่เหมือนหรือคล้าย Algus บ้างป่าวครับ ถ้ามีขอราคาคร่าวๆหน่อยครับ ช่วย PM ที
แล้วก็ขอราคา Algus แบบแยกชิ้นของ Teana ด้วยนะครับ พอดีสนใจ

ขอบคุณครับ

ALGUS จะมีเฉพาะเทียน่าอย่างเดียวครับ เราตั้งใจจะให้เป็น limited edition แค่นี้ครับ เพราะกว่าจะเสร็จเหนื่อยเหลือแสนจริงๆครับชุดนี้ ราคาของ TEANA ALGUS pm ให้แล้วนะครับ ขอบคุณครับผม