มุมซื้อขาย - Classified Zone > ซื้อขายชุดแต่ง

++ ที่สุดแห่งความลงตัวระดับผู้นำ ชุดแต่ง Nissan Sylphy ซิลฟี่ พิสูจน์แล้วว่าหล่อลงตัวที่สุดจาก ATIVU

(1/9275) > >>

- A T I V U S -:
++ที่สุดแห่งความลงตัวระดับผู้นำ ชุดแต่งรอบคัน NISSAN SYLPHY by ATIVUS ที่นี่++

ชุดแต่ง NISSAN SYLPHY ยอดนิยมจาก ATIVUS มีสองรูปแบบให้คุณได้เลือกตามสไตล์ที่เป็นคุณ

1) ชุดจัดเต็มมาพร้อมไฟเดย์ไลท์ดีไซน์พิเศษ
2) SYLPHY LITE ไม่มีไฟเดย์ไลท์

ใหม่ล่าสุด!!! SYLPHY LITE แพคเกจชุดแต่งแบบไม่มีไฟเดย์ไลท์ด้านหน้าสำหรับ NISSAN SYPHY จาก ATIVUS ให้คุณเลือกแต่ง SYLPHY คันโปรดของคุณได้ตามใจในสไตล์ที่เป็นคุณ

ส่วนชุดแต่ง ATIVUS for NISSAN SYLPHY ชุดเต็มจะประกอบด้วย

1) สเกิร์ตหน้า พร้อมไฟ DAYLIGHT LEDs (DRLs) ในตัว
2) สเกิร์ตซ้ายขวา ดีไซน์ทันสมัย
3) สเกิร์ตหลังพร้อมปลายท่อใบไม้สุดเท่ และเส้นโครเมี่ยมดีไซน์หรูล้ำ
4) สปอยเลอร์หลัง duck tail
5) สปอยเลอร์หลังคา roof spoiler

สเกิร์ตหลังจะสามารถเลือกตัดสีได้ โดยจะมีค่าใช้จ่ายเพิ่ม 1,000 บาท

ติดต่อสอบถามได้ที่ 086 887 0221 จอร์จ GEORGE/ ปิ๊ด PID ครับ

หลังดำล้วนครับผม  เข้ม ดุดัน :emo_102: :emo_102:

หลังสีขาวล้วน แบบไม่ตัดสีครับ สวย หรู ดูดีมากๆครับ  :emo_103: :emo_103:

ATIVUS สำนักแต่งอันดับ 1 ของ NISSAN TEANA รับประกันคุณภาพ ความคืบหน้าต่างๆจะนำมาอับเดทที่นี่ และใน www.facebook.com/ATIVUS ครับผม!!!

ชม ATIVUS ในรายการ Motoring On Air

http://www.youtube.com/watch?v=B4zxc4mwTTo

www.ativusdesign.com
www.facebook.com/ATIVUS

puredrive™:
อีกหนึ่งสำนักแต่งคุณภาพมาแล้ว รอชมผลงานอยู่นะครับ
 :emo_103:

- A T I V U S -:

--- อ้างจาก: PURE DRIVE ที่ 10 ก.ย. 2012, 14:53:21 ---อีกหนึ่งสำนักแต่งคุณภาพมาแล้ว รอชมผลงานอยู่นะครับ
 :emo_103:

--- End quote ---

ขอบคุณครับผม รับรองว่าชุดของ sylphy จะมีลุกเล่นใหม๋ที่ไม่มีค่ายไหนตามทันแน่นอนครับ แต่อดใจรอหน่อยนะครับ อย่าเพิ่งใจร้อนรีบติดกันครับ จะได้ไม่เสียดายทีหลัง

ผลงาน TEANA ALGUS ที่เซ็ทมาตรฐานใหม่ของวงการแต่รถเมืองไทยครับ

www.ativusdesign.com
www.facebook.com/ATIVUS

Energy Man:
ราคาแพงไหมครับ เอาแนวหรูหราไฮโซ สบายกระเป๋าครับ

Shawnstantine:
ขอสปอร์ตๆ สักชุด !!

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version