เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องต้องรู้ของประกันภัยรถยนต์  (อ่าน 2869 ครั้ง)

ออฟไลน์ Supcar

• สมาชิก 30 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 8047
  • คะแนน Like : 1
    • Awards
  • จังหวัด: Bangkok
  • ชื่อเล่น: JayJay ประดับยนต์
  • รถ: 1.8 V Navi CVT
  • สีรถ: สีขาว White Pearl

ออฟไลน์ wimon.t

• TSC No.642
  • สมาชิก 500 ไมล์
  • สมาชิก ID: 4480
  • คะแนน Like : 12
  • รักสุดคือในหลวง หวงสุดคือแผ่นดิน
    • Awards
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: mon
  • รถ: 1.6 V CVT
  • สีรถ: สีดำ Black Star
Re: เรื่องต้องรู้ของประกันภัยรถยนต์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 ก.ค. 2014, 14:37:20 »

ขอบคุณสำหรับข้อมูล  ได้ประโยชน์มากครับ

ออฟไลน์ Gorn

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 12617
  • คะแนน Like : 0
    • Awards
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: กร
  • รถ: -
  • สีรถ: -
Re: เรื่องต้องรู้ของประกันภัยรถยนต์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 ส.ค. 2018, 21:50:29 »

รบกวนครับคือประกันผมจะหมด ของผมรุ่น  NISSAN รุ่น SYLPHY 1.6CC S MT 1.6cc ปี 2016 ครับ ชั้น 1 แต่ผมว่าจะเปลี่ยนมาเป็น 2+ ดีมั้ยครับ เพื่อลดค่าใช้จ่ายลง พอดีไปเห็นใน https://money.priceza.com/ประกันภัยรถยนต์ แล้วแต่ยังตัดสินใจไม่ได้ รบกวนแนะนำด้วยครับ