Nissan Sylphy Club Thailand นิสสัน ซิลฟี คลับประเทศไทย ราคา รีวิว ข้อมูล สเป็ค ออกรถ เซลล์ โปรโมชั่น ของแถม ชุดแต่ง ติดแก๊ส LPG/NGV

• 17 เม.ย. 2014, 22:19:01
  • ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
บริษัท สยามนิสสัน กรุงไทย จำกัด
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

Nissan Sylphy นิสสัน ซิลฟี ราคา รีวิว สเป็ค ข้อมูล ทดสอบ ทดลองขับ ออกรถ เซลล์ โปรโมชั่น ของแถม ชุดแต่ง ติดแก๊ส LPG/NGV Test Drive

Nissan Sylphy Accessories

Nissan Sylphy Accessories อุปกรณ์ตกแต่งแท้จากนิสสัน รับประกันคุณภาพสูงสุด 3 ปี หรือ 100,000 กิโลเมตร

Lock Tech สำนักแต่ง Baipoo Car Club
A T I V U S Silentzer
Lamina Films Lamina Films
MOSUTEN Sylphy Navi
PTC GAS LPG Tech
Arm Sylphy LED Big1
Master Light TerStudio
NVYangYont TT-AutoXenon
ThaiSylphyClub Ads
สนใจติดต่อลงโฆษณาหรือปักหมุดกระทู้ คลิกที่นี่

ผู้เขียน หัวข้อ: จำหน่าย ฟิล์มใสกันรอยมือจับประตูรถยนต์ รับติดฟิล์มกรองแสงอาคาร รับฟิล์มกรองแสงรถยนต์ รับติดฟิล์มรถยน  (อ่าน 2051 ครั้ง)

ออฟไลน์ van2525

• เจ้าของกระทู้
  • Member ID: 1393
  • คะแนน Like : 0

Share 

จำหน่าย ฟิล์มใสกันรอยมือจับประตูรถยนต์ รับติดฟิล์มกรองแสงอาคาร รับติดฟิล์มกรองแสงรถยนต์ รับติดฟิล์มรถยนต์นอกสถานที่ คุณภาพสูงราคาถูกครับ

ฟิล์มใสกันรอยมือจับประตูรถยนต์ ฟิล์มกรองแสงอาคาร ฟิล์มกรองแสงรถยนต์ ราคาถูก HI KOOL - BFM - MAXXMA

สมัยนี้ไม่เหมือนกับสมัยก่อนการ รับติดฟิล์มกรองแสงรถยนต์ ราคาค่อนข้างแพงเมื่อเทียบกับการ ติดฟิล์มกรองแสงรถยนต์ ในสมัยนี้ ถ้าเป็นสมัยก่อนการ รับติดฟิล์มกรองแสงรถยนต์ บานหน้าบานเดียวก็ 2000 บาทแล้ว เมื่อเทียบกับสมัยนี้ 2000 บาท สามารถ ติดฟิล์มกรองแสงรถยนต์ ได้ทั้งคันแถมบานหน้าเต็มอีกด้วย ส่วน ฟิล์มกรองแสงอาคาร ถ้าเทียบกับสมัยก่อนการไปวัดประเมิณหน้างาน ฟิล์มกรองแสงอาคาร ส่วนใหญ่จะมีค่าใช้จ่ายในการไปประเมิณหน้างาน ฟิล์มกรองแสงอาคาร แถมราคา ฟิล์มกรองแสงอาคาร ยังมีราคาค่อนข้างสูงเมื่อเทียบกับสมัยนี้ ส่วนการประเมิณหน้างาน ฟิล์มกรองแสงอาคาร สมัยนี้จะฟรีครับ(ถ้าไม่ไกลจนเกินไป)แล้วราคาถูกกว่าสมัยก่อนมากครับ

***รับติดฟิล์มกรองแสงรถยนต์ราคา...2000-2500...บาท(ทั้งคัน+บานหน้าเต็ม)***

***รับติดฟิล์มกรองแสงอาคาร บ้าน และ สำนักงาน...30-70บาท/ต.ร.ฟ.***

ฟิล์มใสกันรอยมือจับประตูรถยนต์ Maxxma Clear Guard

คุณคิดว่าตำแหน่งมือจับประตูรถยนต์สำคัญไหม ตำแหน่งมือจับประตูรถยนต์เป็นอีกตำแหน่งที่เจ้าของรถไม่ควรมองข้ามครับยิ่งถ้าเป็นรถใหม่ป้ายแดงแล้วนี่ (ยิ่งไม่ควรพลาดเลยที่เดียว) มันก็เหมือนกับรถถ้ามีรอยขูดขีดหรือรอยถลอกตามรถมันรู้สึกแบบว่าเจ็บลึกๆจากที่พบเห็นรถยนต์โดยส่วนใหญ่ที่ใช้งานมาได้สักพักนึงสีข้างในตรงตำแหน่งมือจับประตูรถยนต์จะพบว่ามีรอยขีดข่วนค่อนข้างมากซึ่งเกิดจากหลายสาเหตุ ไม่ว่าจะเป็นรอยเล็บมือหรือเกิดจากรอยถลอกที่เกิดจากการโดนขูดของแหวนผู้ใช้รถซึ่งตำแหน่งมือจับประตูรถรถยนต์จะทำการขับเคลือบได้ยาก เพราะฉนั้นกันไว้ดีกว่าแก้นะครับ ดังนั้นคุณควรมี ฟิล์มใสกันรอยมือจับประตูรถยนต์ Maxxma Clear Guard ไว้ในครอบครองกันซิครับเพราะว่า ฟิล์มใสกันรอยมือจับประตูรถยนต์ Maxxma Clear Guard เป็นฟิล์มเนื้อหนามีความยืดหยุ่นสูงกว่าฟิล์มทั่วไป จึงสามารถปกป้องสีรถยนต์ได้เป็นอย่างดี การติดตั้ง ฟิล์มใสกันรอยมือจับประตูรถยนต์ Maxxma Clear Guard ก็ติดตั้งไม่ยากซึ่งเจ้าของรถสามารถที่จะติดตั้งได้เองครับในแพ็คเกจมีวิธีติดตั้งอย่างละเอียดครับ

ฟิล์มใสกันรอยมือจับประตูรถยนต์ Maxxma Clear Guard มีทุกรุ่นทุกยี่ห้อ ราคา..1000-1500...บาท

สนใจสอบถามดูรายละเอียดได้ที่...( ป๊อด- 090-573-9235 )

http://filmdd.wordpress.com

http://www.facebook.com/clearguardtuifilmshop

รับประกันคุณภาพฟิล์มกรองแสงอาคาร ฟิล์มกรองแสงรถยนต์ ตามใบรับประกัน บริการติดตั้งโดยช่างผู้ชำนาญงานประสบการณ์นาน 10 ปี

***บริการรับติดฟิล์มกรองแสงอาคาร ฟิล์มกรองแสงรถยนต์ ฟิล์มใสป้องกันรอยขีดข่วนมือจับประตูรถยนต์ มีบริการนอกสถานที่ครับ***

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ต.ค. 2012, 16:48:11 โดย van2525 »
Hybrid Energy

ออฟไลน์ phoenix

• TSC No.092
  • สมาชิก 100 ไมล์
  • **
  • Member ID: 259
  • คะแนน Like : 8
  • จังหวัด: Bangkok
  • ชื่อเล่น: Toon
  • รถ: 1.8 V CVT
  • สีรถ: สีขาว White Pearl
    • Fenixkid Shop

ของ Sylphy เท่าไรครับ 900 บาทเหมือนกันรึเปล่าครับ แล้วชุดนึงนี่ 4 บาน ใช่มั้ยครับ