เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ได้เวลาอันสมควร > รันเลข TSC > สติ๊กเกอร์คลับ > มิตติ้งครั้งที่ 1 > เลือกประธาน+คณะกรรมการ  (อ่าน 16246 ครั้ง)

ออฟไลน์ puredrive™

• TSC No.000
  • Administrator
  • สมาชิก 1000 ไมล์
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 2
  • คะแนน Like : 45
  • We Love Sylphy
    • Nissan Sylphy
    • Awards
  • จังหวัด: กรุงเทพ-นครนายก
  • ชื่อเล่น: เพียว
  • รถ: -
  • สีรถ: -
 Share 

ผมคิดว่าถึงเวลาอันสมควรแล้ว สมาชิกหลายท่านก็เริ่มทยอยรับรถกันแล้ว บางท่านก็กำลังรอรับรถ จึงขอแจ้งประชาสัมพันธ์เพื่อนสมาชิกในคลับ เสนอพร้อมกันเลย 4 กิจกรรม ดังนี้

1.การรันเลข TSC สำรวจและเก็บข้อมูลสมาชิกผู้ที่ใช้งานรถยนต์ Nissan Sylphy ของ Thai Sylphy Club

โดยจะเปิดให้มีการส่งข้อมูลทาง pm เพื่อออกเลข TSC ให้ดังนี้
ชื่อเล่น :
Log in :
รุ่นรถ :
สีรถ :
เดือนปีที่ซื้อ :
โซน :
Email :
เบอร์โทรศัพท์ :
ช่วงอายุ : 1x , 2x , 3x , 4x , 6x , ไม่ระบุ (ตามความสมัครใจ ระบุหรือไม่ก็ได้)
ที่มา http://www.thaisylphyclub.com/index.php?topic=783

อ้างถึง
ข้อสรุป
- เพิ่มข้อมูลการทำงาน
- ใครไม่สะดวกให้ข้อมูลในส่วนไหน ให้ใส่ว่า "ไม่สะดวกให้ข้อมูล"
- ส่งข้อมูลได้หลังจากรับมอบรถมาแล้ว
- ส่งข้อมูลทาง pm วันที่ 1 ต.ค.

2.สติ๊กเกอร์คลับ ขอเป็นแบบเรียบง่ายแล้วกันครับ ส่วนเลขที่จะใส่ รอปรึกษาหารือกับเพื่อนสมาชิก ว่าจะใส่เลข ID หรือเลข TSC No.

คลิกเพื่อดูภาพขยาย

ที่มา http://www.thaisylphyclub.com/index.php?topic=344

อ้างถึง
ข้อสรุป
- แบบของสติ๊กเกอร์ทั้งหมด จะจัดให้มีการโหวตทั้งหมดทุกแบบ
- รอบคัดเลือก ใช้เวลาโหวต 2 วัน
- รอบสุดท้าย คัดจาก 4 อันดับสูงสุดของรอบแรก ใช้เวลาโหวต 4 วัน
- เลขที่จะใส่ในสติ๊กเกอร์ ได้ผลสรุปแล้ว ใช้เลข TSC+Login http://www.thaisylphyclub.com/index.php?topic=961.0

- โหวตรูปแบบสติ๊กเกอร์รอบคัดเลือก ได้ที่นี่ http://www.thaisylphyclub.com/index.php?topic=963
ปิดรับผลโหวต วันจันทร์ที่ 24 กันยายน เวลา 23.59น.

อ้างถึง
สรุปผลโหวตเลขที่จะใส่ในสติ๊กเกอร์
TSC + ชื่อล๊อกอิน
 24 (43.6%)

TSC อย่างเดียว
 7 (12.7%)

ID + ชื่อล๊อกอิน
 13 (23.6%)

ID อย่างเดียว
 11 (20%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 55

3.จัดมิตติ้งครั้งที่ 1 (TSC First Meeting)
- สถานที่
- วันเวลา
ขอเชิญสมาชิกร่วมเสนอได้เลยครับ

อ้างถึง
ข้อสรุป
- จัดโหวตโซนก่อน แล้วค่อยโหวตสถานที่ จากนั้นค่อยกำหนดรายละเอียด วัน-เวลา และค่าใช้จ่าย(ถ้ามี)

***มิตติ้งครั้งแรกนี้ เป็นการพบปะพูดคุย ทำความรู้จักกัน ไม่จำเป็นต้องมีรถ ก็เข้าร่วมได้ครับ

4.เลือกตั้งประธาน และคณะกรรมการคลับ
เพื่อเข้ามาบริหารงานคลับ จัดทำกิจกรรมต่างๆ ประสานงานกับเพื่อนๆสมาชิกในคลับ เสริมสร้างความสัมพันธ์อันดีระหว่างเพื่อสมาชิกด้วยกัน และเพื่อรวมตัวกันสร้างสรรค์ประโยนช์ให้กับสังคมต่อไป

อ้างถึง
ข้อสรุป
ให้มีการจัดมิตติ้งรอบแรกก่อน แล้วค่อยมีการเลือกตั้งประธาน และคณะกรรมการคลับ

ส่วนขณะนี้ได้แต่งตั้งรักษาการคณะกรรมการคลับไว้แล้ว ดังนี้
1.GOLD SAINT
2.Bobangna
3.Neohappy
4.tenn
5.Energy Man
6.เลขานุการ หมูกระป๋อง กะ ปลาทองแก้มป่อง

หากจะขอนัดรวมเพื่อสมาชิก ที่หน้าห้องแชท ในวันเสาร์ที่ 22 กันยายน เวลาประมาณ 20.30 น.
เพื่อร่วมกันพูดคุย ประชุมหารือกัน พอจะสะดวกกันไหมครับ

ในเบื้องต้นขอโพสแสดงความคิดเห็นไว้ที่กระทู้นี้ก่อนได้เลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ก.ย. 2012, 15:01:28 โดย PURE DRIVE »

• *
    • Awards

อย่าเพิ่งใส่ข้อมูลครับ ข้อมูลนี้เด๋วจะให้มีการส่ง pm ตามหลังมา ข้อมูลสมาชิกเป็นความลับ
ตอนนี้เรามาพูดคุยเสนอแนะกันก่อนครับ

Edit by PURE DRIVE

ล๊อกอินคือชื่อที่ใช้แสดงครับ ของผมก็ PURE DRIVE
ของคุณบาสก็ l3azhiki

สติ๊กเกอร์ส่วนตัว ไม่ซ้ำใคร อันเดียวในโลก  :))

ออฟไลน์ Energy Man

• สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 383
  • คะแนน Like : 2
    • Awards

ผมยังไม่ไ้ด้รับรถเลยครับ ส่งข้อมุลก่อนได้เลยไหมครับป๋ม ?

• *
    • Awards

ผมยังไม่ไ้ด้รับรถเลยครับ ส่งข้อมุลก่อนได้เลยไหมครับป๋ม ?

ยังไม่ต้องส่งครับ ขอนัดรวมเพื่อนสมาชิก เพื่อพูดคุยเกี่ยวกับรายละเอียดเบื้องต้น ที่หน้าห้องแชท ในวันเสาร์ที่ 22 กันยายน เวลาประมาณ 20.30 น. ก่อนครับ

ออฟไลน์ Tor Tong

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 1449
  • คะแนน Like : 1
    • Awards

เห็นด้วยกับกิจกรรมทั้ง ๔  ครับ
๒๒/๐๙/๒๕๕๕ เวลา ๒๐.๓๐ น. ร่วมพุดคุยกันหน้าห้อง chat ครับ :emo_105:

ออฟไลน์ BASHIKI

• TSC No.011
  • สมาชิก 100 ไมล์
  • สมาชิก ID: 1086
  • คะแนน Like : 13
  • ชื่่อบาสครับ
    • Awards

อย่าเพิ่งใส่ข้อมูลครับ ข้อมูลนี้เด๋วจะให้มีการส่ง pm ตามหลังมา ข้อมูลสมาชิกเป็นความลับ
ตอนนี้เรามาพูดคุยเสนอแนะกันก่อนครับ

ล๊อกอินคือชื่อที่ใช้แสดงครับ ของผมก็ PURE DRIVE

สติ๊กเกอร์ส่วนตัว ไม่ซ้ำใคร อันเดียวในโลก  :))

สติกเกอร์ผมขอจัด แบบ vip นะครับ ถ้าใครอยากได้ ก็ให้บอกผม นะครับ เด๋วทำจัดส่งไปให้ ไม่ทราบว่าจะโอเคไหมครับ

กระทู้โชว์รูปของผมครับ
http://www.thaisylphyclub.com/index.php?topic=1116.0
http://www.thaisylphyclub.com/index.php?topic=1076.0
ใครชอบ กด Like ให้ผมด้วยนะครับ

• *
    • Awards

สติกเกอร์ผมขอจัด แบบ vip นะครับ ถ้าใครอยากได้ ก็ให้บอกผม นะครับ เด๋วทำจัดส่งไปให้ ไม่ทราบว่าจะโอเคไหมครับ

สติ๊กเกอร์ที่คุณบาส ทำมา สวยๆหลายแบบเลยครับ
ผมขอเสนอให้ทำเป็นสติ๊กเกอร์กลุ่ม สำหรับแนว VIP ของคลับเราครับ
เพราะสติ๊กเกอร์หลักของคลับ อยากให้ออกเป็นแนวกลางๆ ไว้ก่อนครับ

ท่านอื่นว่าอย่างไรครับ ร่วมแสดงความคิดเห็นกันได้

ออฟไลน์ Plus GoldSaint

• TSC No.789
  • ทีมงานคณะกรรมการคลับ
  • สมาชิก 500 ไมล์
  • *
  • สมาชิก ID: 20
  • คะแนน Like : 15
  • THAI SYLPHY CLUB
    • Awards
  • จังหวัด: BANGKOK
  • ชื่อเล่น: PLUS
  • รถ: 1.6 V CVT
  • สีรถ: สีดำ Black Star
L O N G    L I V E    T H E    K I N G

ออฟไลน์ Silvia

• TSC No.082
  • สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • สมาชิก ID: 1240
  • คะแนน Like : 0
    • Awards

ยังไม่ได้รับรถ แต่เห็นด้วยกับกิจกรรมทั้ง 4 รายการค่ะ ^^

ออฟไลน์ Bobangna

• TSC No.707
  • สมาชิก 300 ไมล์
  • *
  • สมาชิก ID: 531
  • คะแนน Like : 18
  • แต่งรถก็บ่น...ตังก็ตังกูรร...
    • Awards
เกิดนานไปนิด...หัวใจยังหนุ่มกระชวยกระชุ่ม ฉกรรจ์
อยู่ได้เพียงแค่สามหมื่นวัน ท่านยมบาลจะให้ไปไหนก็ไป...
ท่านที่ได้รับรถแล้วกรุณาส่งข้อมูลสมาชิก เพื่อขอรันเลข TSC ได้ที่ http://www.thaisylphyclub.com/index.php?topic=1151.0

ออฟไลน์ BASHIKI

• TSC No.011
  • สมาชิก 100 ไมล์
  • สมาชิก ID: 1086
  • คะแนน Like : 13
  • ชื่่อบาสครับ
    • Awards

สติ๊กเกอร์ที่คุณบาส ทำมา สวยๆหลายแบบเลยครับ
ผมขอเสนอให้ทำเป็นสติ๊กเกอร์กลุ่ม สำหรับแนว VIP ของคลับเราครับ
เพราะสติ๊กเกอร์หลักของคลับ อยากให้ออกเป็นแนวกลางๆ ไว้ก่อนครับ

ท่านอื่นว่าอย่างไรครับ ร่วมแสดงความคิดเห็นกันได้

รับทราบครับ   

กระทู้โชว์รูปของผมครับ
http://www.thaisylphyclub.com/index.php?topic=1116.0
http://www.thaisylphyclub.com/index.php?topic=1076.0
ใครชอบ กด Like ให้ผมด้วยนะครับ

ออฟไลน์ kiattips

• TSC No.119
  • สมาชิก ID: 1022
    • Awards

ออฟไลน์ kingfc

• TSC No.031
  • สมาชิก 500 ไมล์
  • สมาชิก ID: 1135
  • คะแนน Like : 8
    • Awards
  • จังหวัด: เลย
  • ชื่อเล่น: คิง
  • สีรถ: สีน้ำตาล Grayish Bronze

ออฟไลน์ tenn

• TSC No.456
  • สมาชิก 300 ไมล์
  • *
  • สมาชิก ID: 1130
  • คะแนน Like : 10
    • Awards
  • จังหวัด: กทม.
  • ชื่อเล่น: เต็น
  • สีรถ: สีดำ Black Star

ผมยังไม่ได้รับรถเลยครับ
เห็นด้วยกับกิจกรรมทั้งสี่ครับ

ออฟไลน์ ImPGirlL

• TSC No.095
  • สมาชิก ID: 1035
    • Awards
  • จังหวัด: NonThaBuRi